Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

cocnan343

Hero
Verified
Reactions
456
MR
0.595
Bản chất nó quịt tiền
Chứ cheat 1,3,4,2, gì củng vậy
Mẹ làm đàng hoàng nó còn chưa pay
Bác nào ngon cheat đại 1,3,4,2, xem dc 5phut đen thui lun ko :v
Nhiều bác cứ đổ thừa thằng này cheat thằng kia gõ sai
Éo mẹ gõ đúng éo biết nó pay chưa
QUỊT tiền là QUỊT tiền@@
Bác lại nóng quá rồi. Mấy bác kia nói vậy để cảnh cáo mọi người có làm gì thì cũng đừng cheat mà thôi. Chứ cứ đụng gì cheat được là cheat thì sớm muộn gì nó chả làm khó mình. Còn việc nó quỵt thì không ai phủ nhận rồi bác ạ. Nhưng cũng phải công nhận 1 điều là sau cái đợt code huyền thoại đó thì nó làm ăn bố đời hơn hẳn, nên cũng ko thể loại trừ khả năng vì code đó được. Nó đang có nhiều khách hàng mà tự nhiên mất uy tín cực lớn như vậy thì ko thể dễ tính được nữa. Vậy nên trách pix thì cũng phải tự nhìn nhận cái sai của ae captchaer trước bác ạ. Hơi buồn và phũ nhưng đó là sự thật.

dkny09

Senior
Reactions
148
MR
0.002
Má nó hôm qua làm id nao gàn như bị dính id đó đi 3gr hơn 60id mất mẹ nó 15$ dm thằng chó pix
tính sao 15$, nội cái gr 60id đi mua đã là 15$ r, chưa tính tiền công f.. . , cộng lại ông mất khoảng 40$

terrydedi

Senior
Reactions
92
MR
0.588
Chat with me via Skype
Gõ trên web nó ra cái nay thì gõ ntn nhỉ ?

nguyen đám picture is loading :))
chứ code nào đánh dc thì sợ gi
Vậy thì xđ ai làm soft die hết giờ đó r. Có mấy đợt bão code nền ca rô ấy. Soft ko load được đó vì trên web nó picture is loading 1s mới hiện code.
Vừa gặp ẻm tầm 30ph trở lại giờ mới lên hóng biến của ae. Ai dè có thật. Có khi nào mấy hôm cũng vậy không nhỉ vì dạo này làm web ít gặp picture is loading lắm. Mà tôi vừa hỏi ông kia thì ổng kêu ko gặp code picture is loading nào? Có khi nào bác xài soft cũ không?

Last edited:
Reactions
265
MR
0.316
Vậy thì xđ ai làm soft die hết giờ đó r. Có mấy đợt bão code nền ca rô ấy. Soft ko load được đó vì trên web nó picture is loading 1s mới hiện code.
Vừa gặp ẻm tầm 30ph trở lại giờ mới lên hóng biến của ae. Ai dè có thật. Có khi nào mấy hôm cũng vậy không nhỉ vì dạo này làm web ít gặp picture is loading lắm. Mà tôi vừa hỏi ông kia thì ổng kêu ko gặp code picture is loading nào? Có khi nào bác xài soft cũ không?
soft cũ là soft nào bác. bản alpha test hôm qua em cũng gặp 1 dàn picture í loading rồi ra đi hết group lun

ông kia kêu tối giờ ko gặp cái picture is loading nào hết. tôi làm web từ 8h tới giờ cũng ko gặp picture is loading nào luôn. 1-2 cái thì có thể nói là đặc biệt nhưng gặp 1 dàn thì tôi chịu.
Tôi view rồi picture is loading
Caro gì đố soft có hết
Ông nói làm ae nghiêm trọng đó chứ ngày nao chả gặp nó
Group này nhạy cảm lắm chứ bị banned k phải do code nay đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,962
176,435
Latest member
rakhoivipcom