Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Buồn quá, huhuhuhuhu, dm cả nhà m con chó pix, h phải cày trả nọ cái group mượn ngta 30$ đây nó mới đòi : (( nó đã ko cho làm group mà vẫn làm cái tội ngục : ((
bác yên tâm xíu nó trả tiền giống bạn xcz h ấy

bác yên tâm xíu nó trả tiền giống bạn xcz h ấy
Nó trảm group , quịt luôn công làm 5$ luôn mới nhục, hjx, con chó đó đời nào bôi đen gr còn đi trả tiền cho mình bù chút thiệt hại
nói đùa chút thôi mà tối ông nhập hội với bọn tui rồi à
Group bự chết đau thiệt nhưng tui lo sợ cho tương lai hơn, nghĩ phải gõ web mà toát mồ hôi, cực hình trần gian

Nó trảm group , quịt luôn công làm 5$ luôn mới nhục, hjx, con chó đó đời nào bôi đen gr còn đi trả tiền cho mình bù chút thiệt hại

Group bự chết đau thiệt nhưng tui lo sợ cho tương lai hơn, nghĩ phải gõ web mà toát mồ hôi, cực hình trần gian
thôi bác đừng tiếc nữa e từ hồi bị band tới h nó hốt e đc 100$ rồi:(:(:(

thôi rồi , thế là hội gõ id lẻ lại gia nhập thêm 1 thành viên . Vậy là giờ gồm có : huudung,hoanglong,tyna,dkny,recovery,nhock3n...... riêng Tyna cuối năm pix sẽ tặng lịch banned

Đến h vẫn chưa tin dc sao lại khổ vậy, hjx hjx....
Dân cạp bị đọa à : ((
ngày mai sẽ thế nào đây

Co cái gì đó sai sai hay Bao hoa mắt nhỉ, rõ ràng id lẻ hôm qua đã gõ lên 1,937$ thế mà sáng nay log vào còn có 1,5$ là sao nhỉ ?? vẫn load bt ko có ban bố gì em nó...haizzz

hôm qua còn ông @vuadollars nữa, để ổng online xem có thoát ko
100% chết
Đang reg id lẻ. Log group vào lúc này chỉ tổ đưa đầu ra cho pix chó chặt
đang nói người khác than khổ bạn cũng mệt đó ko là cười sao.. thôi stop :D
chắc b hiểu lầm. Tui chỉ muốn b đừng nói nhiều quá thôi. Ko có cười j hết nhé. Bị ban là nỗi đau chung, ai chẳng bị, đi cười làm j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week