Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

ko phải cùng vì id lẻ chưa add ví ???
ko phải recap or bitmatp vì Bao gõ tầm 4-6h sáng ko có code này ???
ko code trắng gì hết vì chậm rì làm có có code mà gõ thì làm sao time out dc ????
thế thì vì cái giề đây ???
...pix :"i like" à ??????:popo_hell_boy:

chết hết với con súc vật pixprofit:mad:
còn hơn súc vật cầm thú nữa. Trong 1 ngày đi tong tiền group 40$ + tien fix ~ 70$ + công gõ 65$
Vĩnh biệt pix dog, tao ko thể đội trời chung với mày, ở ko mẹ nuôi sướng hơn !

ko phải cùng vì id lẻ chưa add ví ???
ko phải recap or bitmatp vì Bao gõ tầm 4-6h sáng ko có code này ???
ko code trắng gì hết vì chậm rì làm có có code mà gõ thì làm sao time out dc ????
thế thì vì cái giề đây ???
...pix :"i like" à ??????:popo_hell_boy:
Có khi nào nó ban vì soft không? Hay vì 1 code mới nào đó ra đời mà chúng ta chưa biết được?

Có khi nào nó ban vì soft không? Hay vì 1 code mới nào đó ra đời mà chúng ta chưa biết được?
vì soft thì quì ,chịu ... còn vì code mới thì ko có nhé giấc đó Bao gõ bình thường ko có biểu hiện gì lạ hết....

còn hơn súc vật cầm thú nữa. Trong 1 ngày đi tong tiền group 40$ + tien fix ~ 70$ + công gõ 65$
Vĩnh biệt pix dog, tao ko thể đội trời chung với mày, ở ko mẹ nuôi sướng hơn !
nghỉ là vừa rồi bác ạ, làm tiếp chỉ còng lưng mòn mắt cày k công cho nó lại mang thêm cục tức, mình cũng rút lui :) May còn nghề thợ sơn kiếm chút cháo lót dạ giữa vòng đời nghiệt ngã:popo_cold:

em cũng gõ hôm qua vừa check lại cacs group thì thấy vãn bthuong k sao các bác gõ khuya hay sao em gõ ban ngày k nên k tháy bi gì
never làm khuya. Lắc nhắc từ 3 h sáng đến 4 h chiều là nghỉ, k làm liên tục rảnh lúc nào làm lúc đó. K dính rc bm cái mẹ gì chỉ lâu lâu timeout do nhanh chậm k đều

Có khi nào cái PC, hay laptop của các bạn đã vào blacklist của nó không ? nó lấy dc cái ID máy thông qua soft or gì đó rồi nó biết các acc nào đang làm trên cùng 1 pc là cho lên dĩa hết, cho dù có reg id lẽ hay chẵn gì cũng vậy, nó nuôi cho mập lên gần đủ min pay là nó thịt.

khốn khổ cuộc đời , ko còn từ j để diễn tả . Ban kiểu mới : ko cùng số ví nhưng cùng tên tài khoản PM nó cũng ban rồi . 2 id lẻ banned kéo theo 1 group bự 191 id + 1 group nhỏ 13id ko gõ bị die lây do cùng tên tài khoản

Đau riết nên chai sạn, thấy bt luôn :) Cô hồn của đi thay bệnh tật vậy . .
View attachment 118118 ơ vãi thế nhỉ, có bị gì đâu mà ban trời,sáng qua Bao vẫn gõ khung giờ bình thường từ 4h sáng trở đi mà gõ đến 6h à,gõ rất ổn lai rai cả nửa tháng nay ko dám ló đầu ra buổi sáng, ko hề có code nào lạ recap hay bitmap cái gì hết....tự dưng ban là sao trời :popo_ah::popo_cold::popo_extreme_sexy_girl:

Có khi 2 bác không để ý loại code mới nên gõ ttường hoặc không để ý chữ I (I hoa) như 3 hình dưới!

Attachments

3.4 KB · Views: 96
    3.7 KB · Views: 88
    4.1 KB · Views: 93
mình thì gõ cái gạch đậm là i in hoa còn cái mỏng là chữ l
Tôi thì cứ bám theo số trong code đó, cứ i hay lờ dù mập hay gầy mà chỉ bằng hoặc thấp hơn số là I hoa, còn cao hơn số dù mập hay gầy là lờ. Trong trường hợp code đó không có số để so thì ưu tiên hoa cho những ký tự mập, cao hơn các ký tự còn lại.

Làm gì có quy luật sai gì :(
thích thì banned thôi
Nay thoát kiểu gì trong tuần củng dính
Nó mà tha ai
Hy vọng baned 10 20% thôi còn làm tiếp

Có khi 2 bác không để ý loại code mới nên gõ ttường hoặc không để ý chữ I (I hoa) như 3 hình dưới!
Bao gõ như ngohuy này nhưng thi thoảng làm biếng gõ thường hết,ko nghĩ nó là code mới, chả nhẽ ăn ban vì vụ này sao :popo_embarrassed:

Nhiều khi sáng qua do code bác sĩ. tầm 5-7h sáng qua nó ra khá nhiều
đúng rùi tầm 5h30 sáng nó ra code bs khá nhiều mà loại này ko thể nhìn dc cái gì thì bít gõ cái gì bi giờ :popo_extreme_sexy_girl:

code bác sĩ đó mình củng gõ hoài thấy dc 2 3 chữ
mình éo thấy thì nó biết chừ éo gi
mấy group mới tạo từ từ đánh @mirinda bữa tôi tạo 3 group bay lun trong ngày @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week