Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
ko bit có coder nào pro có thể đưa bitmap vào soft ko nhỉ mọi ng box cạp hùn tiền lại trả công coder đó

h cách tốt nhất giải quyết vấn đề là làm sao nhờ đc bác XD update lại cho cái soft để ae yên tâm làm ăn :(

Theo tôi thì không ai làm được hay update soft gõ được ông sừng kia, vì đã làm ra soft phải cần dùng đến Framework, mà dính đến Framwork thì ông sừng không hiện được do Pix cố tình nén code sừng đó theo dạng bit rất thấp, chỉ có các trình duyệt không dùng Framework thì mới hiện được.
Bên Kolo và Mega có bác comhet gì đó làm soft đó, ai sang đó hỏi thử bác ấy xem cho bẻ gãy sừng điên này được không thì biết!

Các bác bị ban hôm qua xin tham khảo bài này cùng hình ảnh
Gửi các bác hình code bitmap loại có sừng mà id của tôi nghi ngờ nhất vì pri thấp nhất, gõ được trên FF chiều nay. Theo tôi thì chú id này đã nằm trong tầm ngắm của Pix hôm nay rồi, nếu chú id này mà gõ trên soft chiều nay dù là XP hay Vista chăng nữa thì ông có sừng chắc chắn sẽ ra tam giác đỏ rồi phải gõ picture is loading, thế là chắc chắn đêm nay sẽ ăn nguyên đít nồi nhọ vào mặt. Chơi gì một phát tống cho 3 ông sừng, 3 ông bt vào một id thế bác Pix, trong khi id khác chỉ gặp bitmap bt thôi!
Qua đây dù gõ XP hay Vista vào khung giờ chiều hay có bitmap thì các bác chịu khó xem tam giác đỏ hay rơi vài lần vào id nào thì chịu khó mang ngay id đó lên FF mà cứu chữa may còn kịp.
Có khi hôm qua các bác gõ thâm niên kinh nghiệm, cẩn thận mà vẫn bị ban vì code sừng này tích tụ theo thời gian, đến một lúc nào đó, Pix ngứa chân tay đi kiểm tra phát hiện không thấy gõ đúng code yêu cầu là bị ban chăng?
View attachment 116657
code có sừng là code nào trong hình vậy bác?

Bao chả gõ ngày bao giờ và cũng chưa bao giờ gặp code bitmap sừng ngang các kiểu mà vẫn ăn ban phà phà ,đợt này ban thê thảm đó chứ hơn 1 năm nay có thấy ban bố gì đâu :popo_beat_shot:
:popo_confident:

Theo tôi thì không ai làm được hay update soft gõ được ông sừng kia, vì đã làm ra soft phải cần dùng đến Framework, mà dính đến Framwork thì ông sừng không hiện được do Pix cố tình nén code sừng đó theo dạng bit rất thấp, chỉ có các trình duyệt không dùng Framework thì mới hiện được.
Bên Kolo và Mega có bác comhet gì đó làm soft đó, ai sang đó hỏi thử bác ấy xem cho bẻ gãy sừng điên này được không thì biết!
ông chắc chắn vậy rồi còn hỏi làm chi nữa !
mà mấy năm trước tui nhớ ko có cái vụ bitmap này, làm suốt 2 năm chả bị ban lần nào. Chắc năm nay nó mới nghĩ ra để có lý do chính đáng quỵt tiền của mem thì phải, ai mà gõ web cho nổi, làm culi còn nhìu tiền hơn cái đồng lương chết đói gõ web

thì em đang view từng con đây :rolleyes:
lát nghỉ gõ chờ nó cập nhật tui cũng view hết 1 lượt, con nào mọc sừng diss hy sinh nó luôn đỡ lo group chết rồi từ mai ko gõ ngày nữa , nguyên ngày nay tam giác 10%

ông chắc chắn vậy rồi còn hỏi làm chi nữa !
mà mấy năm trước tui nhớ ko có cái vụ bitmap này, làm suốt 2 năm chả bị ban lần nào. Chắc năm nay nó mới nghĩ ra để có lý do chính đáng quỵt tiền của mem thì phải, ai mà gõ web cho nổi, làm culi còn nhìu tiền hơn cái đồng lương chết đói gõ web
code đó có cũng lâu rồi nha bạn . Hồi trước tôi tưởng XĐ ko fix. Tại giờ pix so CRAZY, không còn hiền hậu và nhu mỳ nữa :v . Giờ 1 code trống cũng không tha.

lát nghỉ gõ chờ nó cập nhật tui cũng view hết 1 lượt, con nào mọc sừng diss hy sinh nó luôn đỡ lo group chết rồi từ mai ko gõ ngày nữa , nguyên ngày nay tam giác 10%
bỏ id cũng vô ích thôi bác vẫn dính chưởng thôi :(

Giờ pix chỉ cần dựa vào group đã banned rồi quét ví tiền cho chủ nhân "điêu đứng" . 18id sp có >5

Đừng có mà dại bỏ id con đi, gì thì cũng lỗi rồi, con cái bị lỗi mà tội cũng không hoàn toàn do nó, ông đuổi nó ra khỏi nhà là mang tội, chưa chờ Pix ban mà tôi đã ban con id Mẹ nó rồi! Chết cùng chêt!

Đừng có mà dại bỏ id con đi, gì thì cũng lỗi rồi, con cái bị lỗi mà tội cũng không hoàn toàn do nó, ông đuổi nó ra khỏi nhà là mang tội, chưa chờ Pix ban mà tôi đã ban con id Mẹ nó rồi! Chết cùng chêt!
không bỏ Hắn diệt cả mẹ lẫn con :p

pix kiểu giống như mấy tay hoàng đế , có diệt là phải tru di , diệt cỏ tận gốc @@ ko biết đêm nay sao huhu run quá

pixfan làm win xp à, tui làm win 7, mới view code toàn picture loading với bitmap thường chưa thấy code có gạch đen trên đầu bao giờ, win 7 trên web cũng ko hiện được code gạch đen đó thì phải.

pixfan làm win xp à, tui làm win 7, mới view code toàn picture loading với bitmap thường chưa thấy code có gạch đen trên đầu bao giờ, win 7 trên web cũng ko hiện được code gạch đen đó thì phải.
Code bác view mà chỉ là picture is loading là loại code động, có 4 chữ luôn HOA nhưng trong View không hiên đúng, loại này không đáng ngại.
Do bạn không gõ vào khung giờ hoàng đạo từ 14h đến 17h, có khi kéo đến 19h, nên không gặp sừng sỏ đâu. Win 7 gõ thì tránh khung giờ hoàng dạo ra, không thì lên FF gõ!

Code bác view mà chỉ là picture is loading là loại code động, có 4 chữ luôn HOA nhưng trong View không hiên đúng, loại này không đáng ngại.
Do bạn không gõ vào khung giờ hoàng đạo từ 14h đến 17h, có khi kéo đến 19h, nên không gặp sừng sỏ đâu. Win 7 gõ thì tránh khung giờ hoàng dạo ra, không thì lên FF gõ!
ko đâu bạn, mình gõ chiều nay trên web đó chứ, view ra thì picture loading có code động 4 chữ , có picture loading ko thôi

tổng chào anh em lần 2 *** nói nhiều nghỉ thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week