Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi chút , là hồi 3 pannel mình dk ip vn và xài ssh vn, h mình làm lại, nếu xài proxy nc ngoài có sao k mấy bác, nếu xài proxy vn thì ok k?
Đăng ký nước nào thì phải xài proxy nước đó nha bạn!đk VN mà xài proxy nc ngoài là bị block luôn đó!

Pix cần lính tinh nhuệ, chứ không phải cứ lấy thịt đè người như quân Tàu đâu!:)
hix, y ong lak sao @@, chi tui cach kiem an voi, theo no may nam nay mak gan 1 nam nay ko lam an gi dc

hix, y ong lak sao @@, chi tui cach kiem an voi, theo no may nam nay mak gan 1 nam nay ko lam an gi dc
Lag tức là không ổn định, code ra rồi gõ nhưng submit rất lâu có khi bị timeout hay connect failure, v..v.
Tôi tự mày mò làm theo cách riêng của mình do laptop tôi nó cùi quá, sợ chỉ cho ông sẽ không phù hợp với máy của ông, đâm ra mang tiếng chỉ bậy. Ông thông cảm cho tôi nhé!

Lag tức là không ổn định, code ra rồi gõ nhưng submit rất lâu có khi bị timeout hay connect failure, v..v.
Tôi tự mày mò làm theo cách riêng của mình do laptop tôi nó cùi quá, sợ chỉ cho ông sẽ không phù hợp với máy của ông, đâm ra mang tiếng chỉ bậy. Ông thông cảm cho tôi nhé!
chỉ giáo cho đôi điều đi bạn, có việc làm

Lão muốn hỏi vấn đề lag liếc gì thì pm riêng người ta hay vào topic hỏi dáp mà hỏi nhé. chỗ này để cập nhật tình hình mà cứ với hỏi gì đâu ko. Mirinda vào thấy là ăn point đấy
Thông cảm cho ngta đi b , neu gặp mình ko có việc làm thì cũng sốt vó như bạn ấy đó chứ

Thông cảm cho ngta đi b , neu gặp mình ko có việc làm thì cũng sốt vó như bạn ấy đó chứ
Thì tui có nói gì vô cảm với ổng đâu. Tui chỉ bảo là pm riêng hay vào topic hỏi đap thôi mà. Đọc lại cm của tui đi cha @@!

P/S: Apec hết rồi mà nó vẫn lag vl kinh hồn ra. :(

Kinh! Đã lên 7 rồi ah?
Load nhanh hơn sên, chậm hơn rùa!
Tính làm bộ nick collection từ 1 đến 100 muh kk , ai bảo reg 1 cai mail ảo đăng kí còn nhanh hơn chờ dt xác nhận chi :p
T7 cn t2 làm tối đêm cho đỡ mệt đi các đồng chí
Thì tui có nói gì vô cảm với ổng đâu. Tui chỉ bảo là pm riêng hay vào topic hỏi đap thôi mà. Đọc lại cm của tui đi cha @@!

P/S: Apec hết rồi mà nó vẫn lag vl kinh hồn ra. :(
Uh,tui thấy ngta đang lo lắng mà ông nói họ vô hỏi j đâu ko đó hehe, với tui câu nói như vậy chưa dc nhẹ nhàng lắm thôi à;) topic cả năm ko thay mới lâu lâu có ng sút lên cho đỡ vắng

Bao mới trở về tư cõi chết sau cơn bão số 12 sập cmn cái nhà banh luôn mấy cái máy tính ,điện nước net cả chục bữa mới có lại.... ai tóm gọn lại dùm cái tình hình pix khoảng nửa tháng này với :)

Bao mới trở về tư cõi chết sau cơn bão số 12 sập cmn cái nhà banh luôn mấy cái máy tính ,điện nước net cả chục bữa mới có lại.... ai tóm gọn lại dùm cái tình hình pix khoảng nửa tháng này với :)

Xin chia buồn cùng bác!
Tình hình Pix túm gọn từ 1 tuần trở lại đây là không tích cực, đứt cáp sáng ngày 7/11 làm cho ae gõ Pix như người say rượu, lag lư tứ bề, ban ngày ( sáng và chiều) còn say ít, từ 19h~22h30 say tợn, lê chân không nổi chứ đừng nói chạy, chắc chắc có người ăn ban vì bị submit quá lâu, vài lần như thế sẽ bị trống code, Pix tưởng lười biếng không gõ nên nện cho 1 vạch đen thui trong group với tội danh không rõ ràng là ăn ban by admin. Từ 23h trở đi load ổn định hơn thì lũ đầu trâu mặt tam giác ùa ra quấy nhiễu, gõ không tỉnh tảo cũng được tặng cho vạch đen thui nữa. Dân tình chỉ biết cắn răng chịu đựng, mong chờ các bác thợ lặn mau mau uống say nước mắm xuống mà buộc bằng dây thép cũng dược cái cáp cho ae nhờ, Mình chỉ làm đến 1h30 là đi ngủ, ae nào làm đêm up cái tình hình cho bác Bao nhé!

Xin chia buồn cùng bác!
Tình hình Pix túm gọn từ 1 tuần trở lại đây là không tích cực, đứt cáp sáng ngày 7/11 làm cho ae gõ Pix như người say rượu, lag lư tứ bề, ban ngày ( sáng và chiều) còn say ít, từ 19h~22h30 say tợn, lê chân không nổi chứ đừng nói chạy, chắc chắc có người ăn ban vì bị submit quá lâu, vài lần như thế sẽ bị trống code, Pix tưởng lười biếng không gõ nên nện cho 1 vạch đen thui trong group với tội danh không rõ ràng là ăn ban by admin. Từ 23h trở đi load ổn định hơn thì lũ đầu trâu mặt tam giác ùa ra quấy nhiễu, gõ không tỉnh tảo cũng được tặng cho vạch đen thui nữa. Dân tình chỉ biết cắn răng chịu đựng, mong chờ các bác thợ lặn mau mau uống say nước mắm xuống mà buộc bằng dây thép cũng dược cái cáp cho ae nhờ, Mình chỉ làm đến 1h30 là đi ngủ, ae nào làm đêm up cái tình hình cho bác Bao nhé!

Bác này cày ghê thật, mình cạp từ 8h sáng tới 8h giờ tối là hết 1 ngày cạp, 39íid sp 24 :oops:

thiệt hay đùa zay bác Bao Công :cool: bác ở miền trung hã
tình hình pix nhanh chậm thất thường như thời tiết hết nắng sang mưa ...
Xin chia buồn cùng bác!
văn hay câu từ có tính chất thời sự đi viết báo làm dư luận viên dc đó kk

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week