Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Từ khoảng mùng 7 Bao đã thấy khá chậm rồi đêm còn làm tạm chứ ngày lay lắt lắm....

Chúc anh em gõ Pix năm mới 2018 gặt hái được nhiều thành công nhé!
Đúng là Pix load mấy ngày gần đây chậm đáng kể so với những ngày đầu Tết, không biết Pix đang nâng cấp server lên hay không, vì gặp rất nhiều code V1 có thông báo sẽ giải tán vào cuối tháng 3 này.
Để cải thiện ít nhiều speed thì anh em đang dùng Windows 7 gõ Pix thì nên cài Net.framework 4.6.1 hay 4.6.2 tuỳ theo máy.
Mấy hôm nay tôi cũng vật vã mãi mới kéo nổi 10id đạt được speed trên dưới 10 vào ban ngày. Để load nhanh hơn nữa, ít lỗi tam giác đỏ hơn thì thật sự còn khá nhiều việc phải làm, trong đó có cả quy trình trên FF.

Từ khoảng mùng 7 Bao đã thấy khá chậm rồi đêm còn làm tạm chứ ngày lay lắt lắm....
bao công tự scan ssh hay mua ở đâu thế , load chậm thì chớ mà ssh cứ die hoàiiiiiiiiiiiiiii , hầu như scan mỗi ngày mới có ssh làm, tiền điện mỗi tháng đã tăng lên 800k + net 300k -.-

bao công tự scan ssh hay mua ở đâu thế , load chậm thì chớ mà ssh cứ die hoàiiiiiiiiiiiiiii , hầu như scan mỗi ngày mới có ssh làm, tiền điện mỗi tháng đã tăng lên 800k + net 300k -.-
nhà mình có tủ lạnh + tivi , 1 máy tính , nhà 3 ng` mà mỗi tháng tiền điện chưa tới 300k

nhà mình có tủ lạnh + tivi , 1 máy tính , nhà 3 ng` mà mỗi tháng tiền điện chưa tới 300k
^^ laptop mình hầu như mở 18/24 và nhà có 2 phòng bật máy lạnh nữa . 5h sáng nhanh chậm thất thường

hôm nay pix load tệ quá :(:( 32id sp 13
sao nhanh dc v c mình 3x id k load nổi code nào

sao nhanh dc v c mình 3x id k load nổi code nào
View attachment 109443
Vãi cả nhanh, ông ko nghe người ta than từ tết đến giờ ra như ốc sên ko có code à. Ko những rùa mà dạo này Pix nó còn reset pay rất thất thường nữa. Z đang pending 2 ngày chưa reset còn PM Qua nay cũng chưa reset @@!

Vãi cả nhanh, ông ko nghe người ta than từ tết đến giờ ra như ốc sên ko có code à. Ko những rùa mà dạo này Pix nó còn reset pay rất thất thường nữa. Z đang pending 2 ngày chưa reset còn PM Qua nay cũng chưa reset @@!
éc nhưng mà của mình 3x id speed tầm 1 hay 2 là cùng hà. ở trên toàn là code login mới dc 8 speed đó @@

mình có >300 con ssh vn live bền vững nửa năm nay rồi, dùng ko hết. nếu b cần thì inbox mình chia sẻ

mình có >300 con ssh vn live bền vững nửa năm nay rồi, dùng ko hết. nếu b cần thì inbox mình chia sẻ
Tks bạn nhé,nếu xài được mình sẽ hậu tạ,scan hoải mệt quá

Cho mình hỏi tình hình load pix lúc này sao rồi mấy bạn, định mua ssh đánh mà nghe nói chậm quá, ko biết giờ có nhanh đc tí nào chưa???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week