Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
thả bom này nãy lúc đó Bao log 31 id sp có 11 làm 5p nghỉ lun nè :mad:
Bạn vuadollars post bài chính xác đó Bao ah! Đúng là lúc sàng khoàng thời gian 9h bỗng nhiên load rất nhanh, toàn code số và chữ rất ngắn, được đâu 30 phút rồi tậm tịt như vốn có của Pix!

Bạn vuadollars post bài chính xác đó Bao ah! Đúng là lúc sàng khoàng thời gian 9h bỗng nhiên load rất nhanh, toàn code số và chữ rất ngắn, được đâu 30 phút rồi tậm tịt như vốn có của Pix!
Thằng pix nó troll mình thiệt, lúc đang làm thì nó rùa ko có code nào, lúc nghĩ tí thì nó ra ào ào, vào làm lại thì nó lại rùa với quăng thêm 1 đống tam giác vào măt, ghét nghĩ luôn đi chơi cho bỏ ghét. :mad:

Thằng pix nó troll mình thiệt, lúc đang làm thì nó rùa ko có code nào, lúc nghĩ tí thì nó ra ào ào, vào làm lại thì nó lại rùa với quăng thêm 1 đống tam giác vào măt, ghét nghĩ luôn đi chơi cho bỏ ghét. :mad:

Cố gõ ngày 8h, đc nhiêu đc bác ạ, kiếp làm công ăn lương nó khổ vậy đó :oops:

Cố gõ ngày 8h, đc nhiêu đc bác ạ, kiếp làm công ăn lương nó khổ vậy đó :oops:
Bởi vậy anh em captcha đang dần chuyển sang nghề khác hết rồi bạn à, mình giờ cũng đang ra ngoài tìm việc làm. Hi vọng ngày gõ được chút ít tiền. Làm ăn giờ khó khăn quá.

Bởi vậy anh em captcha đang dần chuyển sang nghề khác hết rồi bạn à, mình giờ cũng đang ra ngoài tìm việc làm. Hi vọng ngày gõ được chút ít tiền. Làm ăn giờ khó khăn quá.

Cậu gắng kiếm 50$ làm vốn chơi hyip có thể kiếm thêm thu nhập đấy :)

Gửi các bác gõ Pix trên soft Xuân Đức 2 thông tin sau tham khảo để cải thiện những gì các bác đang gặp phải!
1/ Nếu các bác đã chọn trình duyệt Firefox là mặc định cho toàn hệ thống máy tính thì không nên dùng tính năng tự động cài phiên bản mới (Automatically install updates (recommended: improved security), mà nên chọn 1 trong 2 tuỳ chọn dưới là check update nhưng cài hay không là do các bạn quyết (Check for updates, but let you choose whether to install them) hay không bao giờ cài cập nhật (Never check for updates (not recommended: security risk).
2/ Hạn chế tối đa gõ trên server pixandprofit.com, hiện tại tôi thấy server này không ổn định (không biết là do Pix chưa ổn định hay Pix cố ý làm vậy).
* Vụ tam giác đỏ ban đêm tôi đang theo dõi, hiện tại chưa thể nói ra được, nhưng nếu quả thực cách tôi đang test mà là được thì đúng là tin không vui cho bác nào dùng proxy cố đinh hàng tháng. SSH mau chết có khi lại thoát tam giác đỏ!

Bao gõ đêm chả thấy cái tam giác đỏ nào nhé(ssh),có điều đêm mà chậm rì, đến 6h thì ngừng thở hẳn ,hix :(

Ngủ dậy không thấy $ đâu mà còn bị banned nguyên cả group. Max buồn! :(
ngồi gõ 15 phút mà thấy trên 5 cái tam giác thì tắt máy ngủ ngay và luôn đi bạn ơi. Ban đêm thì chắc nó random ngày có ngày ko. Còn bạn ngày thì tầm 11h đến 14h ngày nào cũng có.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week