Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Bao cũng bị nhé,đổi 2 mạng FPT và viettel đều ko dc chắc do server của soft lỗi rồi :(

Mở cái soft ko dc thì liên quan gì đến proxy nhỉ ???

haizz ai làm cũng vào đc, sao yến làm cũng ko vào đc.
Nhưng dù sao cũng đã vào lại đc rồi. có mấy phút thôi mà hoang mang quá :D:D

Mở cái soft ko dc thì liên quan gì đến proxy nhỉ ???
Server XD ở VN (Hà nội thì phải), mà tầm 20h~22h30 hàng tối tất cả server (ko riêng XD) đều busy, chậm. Nhiều người vào soft qua kết nối VN thì chắc chậm. Dùng proxy nước ngoài qua server nước ngoài chắc it ai vào soft XD nên nhanh, vào được!

Đang bão tam giác đỏ. E phải dừng tay ngay. Kẻo lại bị band e sợ lắm :(

Các bác ơi. Pix ăn gian tiền các bác ạ. Group e đủ pay rồi. Nãy chính tay e vào pay. lúc đó là 3.6$. vừa rồi e vào thì thấy còn có 2.9$ thôi. E nói điêu cả nhà e chết :(

Các bác ơi. Pix ăn gian tiền các bác ạ. Group e đủ pay rồi. Nãy chính tay e vào pay. lúc đó là 3.6$. vừa rồi e vào thì thấy còn có 2.9$ thôi. E nói điêu cả nhà e chết :(
Pix chả thèm ăn gian mấy đồng lẻ ấy đâu, có khi cậu bi ân ban 1 id nào đó nên tiền mới bị trứ!

Pix chả thèm ăn gian mấy đồng lẻ ấy đâu, có khi cậu bi ân ban 1 id nào đó nên tiền mới bị trứ!
K bị band Id nào b ạ. M nói điêu làm gì :( Mình có 1 group. Nãy đc 3,6$ m có vào order payment mà :( Lúc sau vào còn có 2.9 :confused:

K bị band Id nào b ạ. M nói điêu làm gì :( Mình có 1 group. Nãy đc 3,6$ m có vào order payment mà :( Lúc sau vào còn có 2.9 :confused:
Thấy cũng lạ, có ăn gian thì ăn gian code lúc gõ, chứ chưa từng ăn gian balance vậy. Nhiều khi log acc vô bị lag balance cũng hiện sai, mình bị hoài, out ra vô lại mới đúng, cái này do mình gõ bnhiu $ mình nhớ nên nó lag là biết ngay.

nó ăn gian code gõ thôi chư ko làm lộ liễu như vậy đâu. Bạn thử login lại xem sao có thể do lỗi hiển thị gì đó. Với lại nó có ăn gian thì ai cũng bị chứ ko phải 1 người hay vài người đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week