Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Chỉ có mấy bác làm lâu mới thấy kỳ này sida nhất vì từ xưa tới giờ chậm ngày là bthg nhưng 3 hôm nay đêm mà nó k có code lun éo bít hết hàng hay mún chơi trò gì nữa

Chỉ có mấy bác làm lâu mới thấy kỳ này sida nhất vì từ xưa tới giờ chậm ngày là bthg nhưng 3 hôm nay đêm mà nó k có code lun éo bít hết hàng hay mún chơi trò gì nữa
Đâu phải lỗi do Pix đâu bạn! Chậm có thể do ảnh hưởng của việc dứt cáp do bão gì đó.
Hiện tại tốc độ hồi đáp của proxy bị chậm gần gấp đôi so với trước đây trong khi tốc độ hồi đáp của Pix vẫn giữ nguyên. Vì vậy nên sẽ bị tình trạng connect rất lâu mới vào được, khi ra code thì summit rất lâu mới gửi được. Nhưng nếu biết cách thì cũng không đến nỗi nào, tránh được tình trạng chậm connect/summit thì code sẽ ra thôi!

Tui ko biết bạn là ai ... nhưng nếu quá rảnh bạn mở soft mà đợi cap đi nhá
uhh thì hôm nay pix load rất nhanh nên tui mới im im làm đấy.
:D:D:D sp 10 code ra gõ ko kịp luôn nên ko có thời gian lên đây hò hét haha

Tam giác đỏ định dạng bmp ban đêm gõ trên Win 7 đây!
Vì khả năng của tôi có hạn, chưa thể làm cho nó hiện hết trên soft được nên đành phải cho nó biến. Để cho nó hiện rõ như trên FF thì chỉ bác Xuân Đức làm thôi!

Còn đúng loại này chưa diệt được

Ngoài cách trên ra tôi đang làm cách khác là ban đêm không hiện bất kỳ tam giác đỏ dạng bmp này nữa, nhưng mới test được 2 đêm nên chưa chắc chắn, không muốn ăn may!

Tam giác đỏ định dạng bmp ban đêm gõ trên Win 7 đây!
Vì khả năng của tôi có hạn, chưa thể làm cho nó hiện hết trên soft được nên đành phải cho nó biến. Để cho nó hiện rõ như trên FF thì chỉ bác Xuân Đức làm thôi!
View attachment 101624View attachment 101625

Còn đúng loại này chưa diệt được
View attachment 101626

Ngoài cách trên ra tôi đang làm cách khác là ban đêm không hiện bất kỳ tam giác đỏ dạng bmp này nữa, nhưng mới test được 2 đêm nên chưa chắc chắn, không muốn ăn may!

Bác này siêng cày thiệt, đêm khuya rùi vẫn cày, khâm phục :oops:

Chỉ có khung giờ đó Pix mới ra tam giác đỏ dạng bmp nên phải chờ bạn ơi!:)
hình định dạng BMP nhiều lắm bác ơi! ví dụ như những code này đều là hình bmp nhưng soft vẫn hiển thị được:

Chỉ có cái hình màu xanh lá có gạch đen to đùng trên đầu như hình bác post bên trên đó là soft hiện tam giác à! :cool::cool::cool:

hình định dạng BMP nhiều lắm bác ơi! ví dụ như những code này đều là hình bmp nhưng soft vẫn hiển thị được:

Chỉ có cái hình màu xanh lá có gạch đen to đùng trên đầu như hình bác post bên trên đó là soft hiện tam giác à! :cool::cool::cool:
3 hình bạn post đúng là code định dạng bmp thì soft vẫn hiện được, duy chỉ có mỗi loại code định dạng bmp chữ to rõ đẹp như này
thì rất khó hiện ra trên soft!

Vãi thời nay ai còn xài win xp nữa chán thật :v
Đúng là chán thật! Có thể khi bác XD tạo ra soft này trên nền tảng Win XP, lâu rồi (cũng gần 2 năm rồi còn gì) bác không update thêm gì trong khi FF update bao nhiêu cái mới, bây giờ loạng quạng làm lại id trên FF có khi chưa chắc đã thành công!
Riêng tôi vẫn dùng Win 7, sắp tới nổi điên có khi mua đĩa Win 10 về cài xem có thêm lỗi gì nữa không?:p

Đúng là chán thật! Có thể khi bác XD tạo ra soft này trên nền tảng Win XP, lâu rồi (cũng gần 2 năm rồi còn gì) bác không update thêm gì trong khi FF update bao nhiêu cái mới, bây giờ loạng quạng làm lại id trên FF có khi chưa chắc đã thành công!
Riêng tôi vẫn dùng Win 7, sắp tới nổi điên có khi mua đĩa Win 10 về cài xem có thêm lỗi gì nữa không?:p

Bác này máu thật =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week