Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Từ từ rep chứ bạn hjhj
Bạn này giàu có quá, có nhiều gr ghê.
giàu gì đâu có 14 group thì tất cả là romania tự dưng ko còn proxy phải lấy invi mới lập ssh việt mà nó band giờ còn 5 group đêm nay dự sẽ ra đi hết vì đã bị nó gài 1 loạt code hình nó thả từ 5h chiều đến giờ vẫn chưa hết . Đêm nay chưa band thì có cơ hội chèn code chứ band thì đang đi mua group đây :(

Ráng 1 thời gian đi anh em, rồi code hình cũng hết hợp đồng thôi, hi vọng nó ko kí lại với tụi hình này. Từ giờ đến đó phải ráng làm giữ group, ko sau này bt lại ko có group làm thì mệt.

Ráng 1 thời gian đi anh em, rồi code hình cũng hết hợp đồng thôi, hi vọng nó ko kí lại với tụi hình này. Từ giờ đến đó phải ráng làm giữ group, ko sau này bt lại ko có group làm thì mệt.
Mong là hết sớm, trước thời code bác sĩ với code đốm vẫn tốt hơn code này =))

Mong là hết sớm, trước thời code bác sĩ với code đốm vẫn tốt hơn code này =))
ít nhất cũng phải nữa năm nha, code này loại mới, nó lại còn thông báo húơng dẫn rầm rồ nên không hết sớm đâu. Bác sĩ lúc trước dễ làm hơn code này nhiều.

bạn nào dùng tool tự động dấu phẩy enter cẩn thận , nếu nó ra code toàn số 10 trở lên là code đó sai đấy vd 10111213 thì tool sẽ 1,0,1,11213 là sai còn nếu viết scipt lại thì lại càng rối nói chung cái này chi co thể dùng với captcha số hàng đơn vị chứ lên số hàng chục là rối ngay

Vừa mới đi xa về , thấy topic nhảy lần gần 10 trang :) theo mình thấy thì có thể do thấy topic load pix ít hoạt động quá cho nên pix nó ban bớt cho anh em rời hang đấy :)

Năm ngoái củng 1 cái khoảng thang 7, năm nay lại 1 cái bùn vl công tình đánh cái gr còn chừa 20 invite + 6 7 tháng tập trung đanh. Nói thiệt ae chắc kiểu này reg id solo 1 tháng gom 1 lần quá :(

Attachments

14.8 KB · Views: 130
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week