Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
cái hình lâu lắm 10s là cùng bác gõ sao mà 1id bị timeout nhỉ:confused:
chắc ko thể thích ứng với code hình dc :) khổ quá chịu ko nổi. đang mò làm cái khác sắp thành công r, với đà code hình thế này sp lẹt đẹt 14,15 tui sẽ tie^n phong là người ra đi :cool:

chắc ko thể thích ứng với code hình dc :) khổ quá chịu ko nổi. đang mò làm cái khác sắp thành công r, với đà code hình thế này sp lẹt đẹt 14,15 tui sẽ tie^n phong là người ra đi :cool:
thành công cho em theo với nha bác, xin làm 1 chân ref, là ref xịn k phải dk xong rồi vứt đó;) 3g22 timeout lia lịa với lũ đuỹ cạp hình và 1 lũ tam giác chưa biết giờ nào ăn ban><

Code mới ra nên số lượng còn rất nhiều, ACE chịu khó cạp nhiệt tình vào thì mới mau hết dc. Nếu chịu khó thích nghi thì thu nhập 1 ngày cũng ko tồi lắm đâu. Đừng so sánh với cap lúc trc nữa thì sẽ thấy bớt đau khổ. Giờ nó ra cả ngày lẫn đêm né tránh nó thì chỉ còn cách là nghỉ luôn thôi.

bạn nào có ý tưởng nào để xử lý code hình nhanh chút không mình gõ full code hình sp có 17 hix

đây là phương pháp gõ chữ của mình anh em có thể tham khảo . Mình thường sẽ đọc thuộc cái dòng chữ ở trên ghi nhơ xong rồi bắt đầu do từng chữ cái ở phía bên dưới. những ký tự nhìn khác khác thì minh mặc định nó going như chữ latinh ví dụ π là chữ N
Δ là chữ A
Λ là chữ A luôn
Φ là chữ Q
Ψ là chữ Y
Nếu cái capt đó có cả chữ Δ và Λ và A thì bắt buộc phải nhớ chính xác k thì gõ nhầm
Rồi nhớ hết kí tự xong thì các bác cứ do từng chữ em dung bàn phím rời loại capt này em gõ bên chỗ số có numlock do từng cái rồi đánh từng số xong dung auto hotkey làm đoạn code chọn 1 phím như space chẳng hạn thay bang , rồi gõ xong thì enter bên phần đó luôn
Cách này mình gõ thì speed tầm 18 đến 20 thôi k có cao dc vì nhìn từng chữ hơi lâu có bác nào có cao kiến hơn k

• Like
Reactions: NXO
bạn nào có ý tưởng nào để xử lý code hình nhanh chút không mình gõ full code hình sp có 17 hix
autohokey
đè ;+số xẽ thêm , ví dụ
;1 sẽ ra 1,
: & 1::
Send, 1,
return
: & 2::
Send, 2,
return
: & 3::
Send, 3,
return
: & 4::
Send, 4,
return
: & 5::
Send, 5,
return
: & 6::
Send, 6,
return
: & 7::
Send, 7,
return
: & 8::
Send, 8,
return
: & 9::
Send, 9,
return
: & 0::
Send, 0,
return

• Like
Reactions: NXO
@pixfan ra ngoài lập cái topic thảo luận về cách gõ code loại mới đi, trong topic này update tình hình load nhanh chậm rùa bò bão tố gì đó thôi, post cách gõ loãng topic quá...

thành công cho em theo với nha bác, xin làm 1 chân ref, là ref xịn k phải dk xong rồi vứt đó;) 3g22 timeout lia lịa với lũ đuỹ cạp hình và 1 lũ tam giác chưa biết giờ nào ăn ban><
Làm thì chắc chắn có $ rồi đó nhưng đang thiếu vốn đầu tư vps, đang tìm nguồn cung rẻ nhất :) ớn cái cạp hình hy lạp la mã quá rồi nhìn lên nhìn xuống sợ nổi khùng phải từ bỏ thôi

@pixfan ra ngoài lập cái topic thảo luận về cách gõ code loại mới đi, trong topic này update tình hình load nhanh chậm rùa bò bão tố gì đó thôi, post cách gõ loãng topic quá...
Bao có đọc nhầm những comment của tôi không đó? Tôi không thảo luận về cách gõ code hình mới trên Topic này, tôi chỉ bảo là ai mệt mỏi với code hình mới thì inbox cho tôi, trước đó tôi có post vài đoạn autohotkey gõ nhanh có phẩy. Những việc như thế không phải là up tình hình load Pix ah Bao? Không đơn giản như Bao nghĩ. Nói với Bao nhé, mấy ngày nay có code hình khó gõ nên Topic Pix mới có người ra người vào, không thì nó vắng như chùa bà Đanh.
Tháng trước có mem làm nhục ae gõ captcha (trong đó có Bao), mem ấy bảo chỉ có những người ngu mới gõ captcha. Tôi mấy lần post cho Bao nhờ can thiệp, thì Bao lại xoá post của tôi, giờ tôi giúp ae đỡ khổ tí code hình thì Bao lại bảo làm loãng Topic????

pix giờ đâu phải xưa đâu còn chút anh em theo thôi cùng nắm tay nhau kiếm bát cơm,nhưng đúng là mmo thì cap đúng là vất vả thật nhưng mình ngu quá chơi cái khác ko ra tiền nhiều hơn cap :(

Bao có đọc nhầm những comment của tôi không đó? Tôi không thảo luận về cách gõ code hình mới trên Topic này, tôi chỉ bảo là ai mệt mỏi với code hình mới thì inbox cho tôi, trước đó tôi có post vài đoạn autohotkey gõ nhanh có phẩy. Những việc như thế không phải là up tình hình load Pix ah Bao? Không đơn giản như Bao nghĩ. Nói với Bao nhé, mấy ngày nay có code hình khó gõ nên Topic Pix mới có người ra người vào, không thì nó vắng như chùa bà Đanh.
Tháng trước có mem làm nhục ae gõ captcha (trong đó có Bao), mem ấy bảo chỉ có những người ngu mới gõ captcha. Tôi mấy lần post cho Bao nhờ can thiệp, thì Bao lại xoá post của tôi, giờ tôi giúp ae đỡ khổ tí code hình thì Bao lại bảo làm loãng Topic????
Chắc bác Bao đọc nhầm rồi. Mấy nay nhìu cmt quá mà.

ông pixfan có thảo luận gì đâu bao , với cả topic này thì cập nhật những vấn đề về pix cũng có sao đâu vì mọi người chỉ quan tâm đến mỗi topic này chỉ để nói về pix , pix giờ giống xưa đâu bao , cần gì phải câu nệ như vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week