Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
hic mình bị lậm code hình quỷ kia nên nó ko yêu cầu dấu phẩy cũng chọt dấu phẩy dzo^, ông 4,1,2 còn tui A,B,C

Hôm nay có ai dc reset an toàn chưa vậy ??
reset rồi nhé ông
Qua mình gõ ko có hình, toàn code chữ, ko tam giác. Ko timeout. Mình gõ 20id thôi. Gõ hoa thường hẳn hoi, baned mới tức. Group mới tạo gõ dc 0.2 cũng ko tha. Nản thiệt chứ, có khi nào nó phát hiện ra sử dụng soft ko?
ca này ngàn năm có 1 nè. nói ít người tin ngày xửa ngày xưa lâu lắm đến nỗi k nhớ rõ là năm nào mình đang tà tà gõ thì code xổ ra giống nhau 1 loạt, login group thì ai cũng hiểu chuyện gì xảy ra. Mình bắn tin yahoo hỏi thằng bạn cũng đang gõ cùng lúc đó có bị ban k thì nó nói chả bị gì. Kết luận: pix ban vì gõ soft ! vì mình chẳng gõ ba^y. bao giờ

tình hình phải kiếm soft mới thôi các bác à, bác đức bận gì cả năm rồi chứ ít đâu chẳng upload soft gì cả, lỗi đủ kiểu

1 vài code mà cũng ban thì chỉ có thể là Admin pix thua WC cay cú :( chứ Bao gõ pix 7-8 năm nay vẫn sai đều đều mà,1k code 1 lần gõ Bao phải sai ít nhất là 20 code do lỗi đánh ẩu mà chưa bao giờ bị ban vì chuyện này, từ hồi nó ra code quỷ ma đó gõ thiếu sai vài code dấu phẩy gì đó cũng ko yên, vãi ....kiếm chuyện:(

Check thì toàn code đẹp thôi, ai an toàn thì tui chúc mừng. Baned mà có lỗi thì đâu ấm ức làm gì. Mà có ai tối qua xài IP VN dc PAY ko? Mình ko dám làm nữa vì sợ nó ghét IP VN lại baned nữa thì khổ

Thua worl cup cái dắm,đợt code mới gõ bậy nhiều nó vẫn phải trả tiền giờ nó baned trừ tiền để cân đối lợi nhuận của nó thôi,với lại nửa năm nay pix có việc đâu thu nhập của nó đã bé lại rồi các tình yêu con cheat no tức nó cáu nó giận nó baned.đơn giản chỉ có vậy thôi có điều hôm qua mình nói rồi đợt này người gõ đàng hoàng cũng dính cái này mới cú nè

hôm qua có mail bác XD rồi, bác ây nói có check server nhưng vẫn thấy bình thường. có lé là lỗi một chút rồi hết.

Tôi cũng không vào được, kiểm tra lại các server của soft XD thì 1 server có vấn đề rồi, nó đây
vps.xsoftvn.com. Ai thích ping sẽ hiểu.
Soft khác hay IE/FF/G đều vào được hết.

đã bảo rồi thánh pixfan cũng chịu thôi , code này phải gõ là "412" với dk xuân đức phải fix ở soft còn ko là thành 0 0 0 0 hết . Vì sao nó banned tuy chỉ dính 1 code ? câu trả lời vì soft ko hỗ trợ code này code dễ thế này mà ko làm đc chỉ có dùng soft mà nó biết dùng soft là nó thông thôi .

ủa sao mình vẫn gõ bình thường mà ta có bị 0 0 0 0 gì đâu @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week