Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
admin đang ban nhé mấy bạn nào còn ra code nên ngủ đi tui vừa ra đi 1 group :mad::mad:
Chia buồn cùng bạn, vậy là từ chiều đến giờ không có code hình, chỉ có bitmap rải rác từ chiều đến 23h, không lẽ bị ban vì bitmap 8 chữ số ah?

Chia buồn cùng bạn, vậy là từ chiều đến giờ không có code hình, chỉ có bitmap rải rác từ chiều đến 23h, không lẽ bị ban vì bitmap 8 chữ số ah?
bị code đen mới xuất hiện ra đây thì phải

View attachment 115809

ko biết cap này trên web hiện ntn. Yến gõ error
mình vừa bị band 1 group vì code này

Trời ơi! Sao lại error, không lẽ bạn Tyna cũng gõ error ah? Nó là màu đen, không phải code lỗi, mà nên gõ black là ok mà.

ông ko bị hả
Tôi vừa kiểm tra lại group xong, tình trạng vẫn đang chờ payment, chứ chưa thấy hỏi tội gì. Pix từ lâu nó ghét nhất là phím ESC của soft XD, vì mặc đinh ESC lúc thì dontsee, lúc thì error, nên tôi sợ luôn chữ error, nhớ gặp code lỗi thì hoặc tôi gõ picture is loading, không thì reload hay refresh cho qua, chứ không bao giờ dám gõ error hay dontsee.

Tôi vừa kiểm tra lại group xong, tình trạng vẫn đang chờ payment, chứ chưa thấy hỏi tội gì. Pix từ lâu nó ghét nhất là phím ESC của soft XD, vì mặc đinh ESC lúc thì dontsee, lúc thì error, nên tôi sợ luôn chữ error, nhớ gặp code lỗi thì hoặc tôi gõ picture is loading, không thì reload hay refresh cho qua, chứ không bao giờ dám gõ error hay dontsee.
thôi rút kinh nghiệm ngủ mai làm tiếp :D:D.

nhưng mà sau 11h mình mới làm, từ giờ chuyển sang xp mode 100% đi pix nó ác quá rồi :)
Pix cố tình cài bài đó, lúc 20h cũng có bạn inbox cho tôi khoe vừa cài xong XP là gặp anh bitmap ngay, nhưng tôi cũng gõ lại không thấy đâu cả, mãi đến 23h thì tôi gặp 5~7 chú dắt tay nhau ra, may mà tôi vẫn dúng XP, nên các chú vui vẻ ra về, nhưng mọi người lại không gặp.
Tốt nhất bạn xem máy tính của mình có cài hẳn được XP hay Vista không thì cài vào ổ đĩa khác cho đỡ đau tim, chứ hơi sức đâu mà canh me được.

đùa lôi group ra làm lại gặp tam giác chùn tay , ko có bác nào code được soft sao , bực mình bác xuân đức cả năm trời ko up load được nữa

Vậy là bị ban vì code bitmap 8 chứ ko phải vì cái code đen thui kia. Vậy code đen gõ black , code trắng gõ white. Mấy nay quên cứ error suốt. Vẫn chưa reset.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week