Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Cho tôi hỏi các bác bị ban vừa rồi khi gặp code có chữ Tàu như đính kèm thì gõ như thế nào đó?

Attachments

24.9 KB · Views: 66
Cho tôi hỏi các bác bị ban vừa rồi khi gặp code có chữ Tàu như đính kèm thì gõ như thế nào đó?
Chuẩn luôn chữ tàu bấm esc @@! mà chả hiểu sao nó tìm theo tên giống nhau ở mấy G khác mặc dù k làm vẫn banned sạch lun á

Chuẩn luôn chữ tàu bấm esc @@! mà chả hiểu sao nó tìm theo tên giống nhau ở mấy G khác mặc dù k làm vẫn banned sạch lun á
Vụ chữ Tàu tham khảo cách tôi gõ xem thế nào nhé! Nhưng với điều kiện id phải Add language là English trong mục Preference, cái này Pix ko thể lấy lý do gì mà ban bố được. Esc cũng được nhưng dễ nhầm sang error, vì bác XD đã mặc định cho Esc là dont see và error. Code Tàu đó không lỗi gì cả!
Vụ thứ 2 là Pix hay ban G serie ++ đã trở thành món ăn truyền thống của Pix trong thời gian gần đây, có nhiều ae phàn nàn với tôi rõ ràng id đó không gõ mà bị ban, có người đau hơn bảo Pix ban hôm trước abcd+001 chẳng hạn, hôm sau group khác nhé mà id có tên abcd+002 thì tự nhiên cũng bị vạ lây và chết luôn cả group. Thế mới biết Pix nó ghét G+ như thế nào!

Attachments

26.1 KB · Views: 67
Có cách nào tạo gmail mà k cần sdt k nhỉ bác ơi
em xong rồi huhu
tác các id con có dc + k nhỉ
hay phải tạo các id con bằng mail khác luôn @@!

Vụ chữ Tàu tham khảo cách tôi gõ xem thế nào nhé! Nhưng với điều kiện id phải Add language là English trong mục Preference, cái này Pix ko thể lấy lý do gì mà ban bố được. Esc cũng được nhưng dễ nhầm sang error, vì bác XD đã mặc định cho Esc là dont see và error. Code Tàu đó không lỗi gì cả!
Vụ thứ 2 là Pix hay ban G serie ++ đã trở thành món ăn truyền thống của Pix trong thời gian gần đây, có nhiều ae phàn nàn với tôi rõ ràng id đó không gõ mà bị ban, có người đau hơn bảo Pix ban hôm trước abcd+001 chẳng hạn, hôm sau group khác nhé mà id có tên abcd+002 thì tự nhiên cũng bị vạ lây và chết luôn cả group. Thế mới biết Pix nó ghét G+ như thế nào!
bác pixfan có bị ko, chắc phải chuyển sang XP thôi, h thằng pix nó bắt chẹt quá :(

bác pixfan có bị ko, chắc phải chuyển sang XP thôi, h thằng pix nó bắt chẹt quá :(
Chưa đến lượt tôi, không ai nắm tay từ sáng đến tối;)
Chuyển XP hay Vista càng sớm càng đỡ đau tim ông ơi! Và ném phím Esc vào thùng rác đi!

Các ACE ai cài XP trên WIN 10 thành công chỉ mình với, mình làm đủ mọi cách vẫn ko kết nối dc internet. thanks tất cả. Đang load tốt

các bác cho mình hỏi lỗi soft ssh cứ add id vào là dizz soft nhưng mà pixtest lại làm bt là bị sao vậy, mình cài trên win xp net framework 4.0 + visual c++ 2017 :oops:

các bác cho mình hỏi lỗi soft ssh cứ add id vào là dizz soft nhưng mà pixtest lại làm bt là bị sao vậy, mình cài trên win xp net framework 4.0 + visual c++ 2017 :oops:
Nếu gõ Pix trên XP thì ko cần C++2017 đâu, vào Program xoá cái này đi, xong restart lại máy tính và mở lại soft, add lại id xem còn văng ra không, nếu vẫn bị văng thì chỉ cần cài C++2010 là OK, không cần version cao hơn. Nhưng tôi nhớ XP có sẵn C++2008 rồi, chỉ cài dotNet 4.0 là gõ được trên Pix test ssh rồi, lâu ko dùng nên ko nhớ rõ, nhưng nếu C++ thì chỉ cần 2010!

Nếu gõ Pix trên XP thì ko cần C++2017 đâu, vào Program xoá cái này đi, xong restart lại máy tính và mở lại soft, add lại id xem còn văng ra không, nếu vẫn bị văng thì chỉ cần cài C++2010 là OK, không cần version cao hơn. Nhưng tôi nhớ XP có sẵn C++2008 rồi, chỉ cài dotNet 4.0 là gõ được trên Pix test ssh rồi, lâu ko dùng nên ko nhớ rõ, nhưng nếu C++ thì chỉ cần 2010!
mình cài lại visual 2010 ok rồi thanks bác :rolleyes:

Các ACE ai cài XP trên WIN 10 thành công chỉ mình với, mình làm đủ mọi cách vẫn ko kết nối dc internet. thanks tất cả. Đang load tốt
Vẫn chưa được ah bạn? Thử inbox cho bạn quocthanga6 hay huudung1989 xem!
Sao không cài Win 7 rồi cài XP Mode? Hay máy tính đời mới không cài Win 7?
+Tình hình load chậm nhé!

hình như bữa h bác nào cũng bị banned trừ mỗi 1 mình pixfan là ko nhỉ :)
Thì ở trên tôi nói rồi mà, chưa đến lượt tôi, không ai nắm tay từ sáng đến tối cả, ae mình là người ngoài ánh sáng, Pix lẩn khuất trong bóng đêm mà người ta gọi là thợ săn, tiếc là không phải Thợ Săn Thành Phố!!! Ae mình luôn ở thế bj động, nên cẩn thận ngày nào biết ngày ấy, cố gắng để ý nếu có động tĩnh bất thường là trèo ngay lên FF ăn tạm lá cây, hoa quả, đợi qua cơn khùng điên rồi bò xuống ăn thịt, uống bia!
Load cũng tạm tạm đó bà con!

Chết vừa cài lại win XP mở soft XD lỗi cannot connect internet là sao nhỉ
tiện bác nào mua giúp e key XD 1 tháng trên web = PM với, e trả 1wmz đc với :D

Chết vừa cài lại win XP mở soft XD lỗi cannot connect internet là sao nhỉ
tiện bác nào mua giúp e key XD 1 tháng trên web = PM với, e trả 1wmz đc với :D
Vào Internet Option, chọn tab Connection, chọn LAN Setting, xong bỏ dấu tick Auto Detect...,OK lại, chuyển sang tab Advance, kéo chuột xuống đến mục HTTP 1.1 Setting thì tick chọn đủ 2 hết 2 loại, OK hết, khởi động lại máy tính! Sau đó thử mở soft vài lần sẽ lên!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week