Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Sao tình hình dạo này im ắng vậy nhĩ, các bro tập trung làm hay sao đó :D
Có ai thử change proxy instant sang nước khác làm chưa?

hôm nay mình cũng bị mất code nhiều
gõ 4k còn được có 3k4.
mà ko biết pix ăn gian hay soft ăn gian :(
Với tốc độ gõ nhanh thì liệu bạn đủ tự tin gõ chính xác các code bác sĩ, code 2 vế rối rắm theo yêu cầu của Pix không?
Không biết bác Xuân Đức sẽ suy nghĩ gì khi đọc cmt của bạn nhỉ?

Em nghĩ các bác gõ toàn tốc độ 3x thì làm sao mà chính xác được. Dạo này pix hay có trò cộng trừ nhân chia. Thi thoảng lại hiện hình trong sòft, căng mắt ra mới nhìn thấy vì hình bé.
Gio dang load cham lam.

Với tốc độ gõ nhanh thì liệu bạn đủ tự tin gõ chính xác các code bác sĩ, code 2 vế rối rắm theo yêu cầu của Pix không?
Không biết bác Xuân Đức sẽ suy nghĩ gì khi đọc cmt của bạn nhỉ?
Nghĩ gì thì tuỳ.Cá nhân mình thì nghĩ theo kiếu ông bà xua "Ai biết ma có ăn cỗ hay ko". Mình có sao nói vậy-chỉ nói theo sự thật thôi. Mình gõ cả acc chính nên lúc nào thiếu code nhiều lúc nào thiếu ít mình biết. Như hôm nay trước 3h30 sáng thì tỉ lệ thíếu code còn chấp nhận được nhưng sau 3h30 thì tỉ lệ mất code quá cao nhé. Mấy code bác sĩ 2 vế mình tự tin gỏ đúng 99% phân biệt hoa thường. Hơn nữa sáng nay sau 3h30 code bác sĩ rất hiếm, code 7 màu sau 3h 30 cũng ko còn, ai sáng nay gõ thì biết.Lúc phát hiện thiếu nhiều mình pause lại kểm tra nhiều lần và gõ cẩn thận từng chữ nhé. Dù sao thì cũng là công sức bỏ ra cày .Mất code ko rõ ràng thì nói thôi-mà ko chỉ một mình mình bị, lên tiếng cũng vì lợi ích chung mà thôi.
Đang 0.6 sp

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week