Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
gõ web chậm như rùa
thấy cái thông báo không dám làm trên soft ...Chắc lần này có làm căng chứ hồi trước kêu cấm soft mà mình có khi nào thấy nó gi rõ như vậy đâu . .Ai còn gõ trên soft cẩn thận ( có ban thì lên rewiew a/e)

Giờ kêu bác xuanduc làm cái soft nhúng trình duyệt web thôi mấy bác ơi. Chứ soft hiện giờ thì cho dù có fix thì pix nó cũng phát hiện ra thôi, pix nó ko phải dạng vừa vừa vừa vừa... đâu.:cool::p:oops:
Đồng ý với bạn, làm cái soft nhúng web vào cho đỡ tab và nhìn trước code là ok rồi

hỏi ngu - hôm qua tới giờ có thánh nào gõ soft bị ban chưa?
Nó chỉ tìm cách chặn soft để mem gõ chậm, chính xác cho nó thôi chứ không thể phát hiện code là do gõ trên soft hay trên web đâu bạn à, ko cần lo lắng

10tab sp 7x, chỉ việc nhấn enter

Nó chỉ tìm cách chặn soft để mem gõ chậm, chính xác cho nó thôi chứ không thể phát hiện code là do gõ trên soft hay trên web đâu bạn à, ko cần lo lắng
Mình không hiểu vì sao nó chặn soft nữa. Làm soft không hẳn là gõ không chính xác đâu. Như mình nè, gõ speed 2x nhưng pri 0,1 rất nhiều. Nếu cho gõ soft thì nó sẽ mau hoàn thành đơn hàng chứ nhỉ.

Mình không hiểu vì sao nó chặn soft nữa. Làm soft không hẳn là gõ không chính xác đâu. Như mình nè, gõ speed 2x nhưng pri 0,1 rất nhiều. Nếu cho gõ soft thì nó sẽ mau hoàn thành đơn hàng chứ nhỉ.
ukm, nó chặn soft vì tình trạng cheat của một số người, mình cũng như bạn chỉ thích làm soft thôi , tiện và lợi, làm web chuyển tab chóng mặt lắm:(

vãi thím. nhiều lý do nó chặn soft lắm.
- Giả sử 13h-14h trên toàn bộ sv của nó cung cấp lưu lượng là 1k code nhu cầu. mà làm trên soft sẽ thấy chậm và người làm login multi acc. Gây gánh nặng cho sv mà chả đc gì có lợi cho nó.
- Làm trên web mỗi acc load như nhau với việc giới hạn id/ip thì nó chia đều code ra, làm trên soft thì hiện tượng giành code của pro còn newbie thì móm
- Quan trọng nhất là làm trên soft sẽ thuận tiện hơn cho việc cheat code. => code kém chất lượng. tới đây là tự hiểu.

ukm, nó chặn soft vì tình trạng cheat của một số người, mình cũng như bạn chỉ thích làm soft thôi , tiện và lợi, làm web chuyển tab chóng mặt lắm:(
1 số thôi à? ai còn làm captcha từ thời chị Nguyên tới giờ mà ko cheat thì ko phải là người, lấy éo nào ra sp 3x,4x? Theo mình biết thì chỉ có newbie mới làm 1 vài ngày mới ko cheat thôi.

ns chung pix là ổn định nhất trong tất cả các dự án captcha . giờ fix soft thì k còn gì để ns nữa :(

1 số thôi à? ai còn làm captcha từ thời chị Nguyên tới giờ mà ko cheat thì ko phải là người, lấy éo nào ra sp 3x,4x? Theo mình biết thì chỉ có newbie mới làm 1 vài ngày mới ko cheat thôi.
không biết thì im lặng không ai mượn phải lên tiếng đâu, thế nào là không cheat không nổi sp 3x ,4x mình không được như vậy nên đánh đồng người khác không được như vậy hay sao , code thì có nhiều loại , có loại ngắn có loại dài , có loại dễ có loại khó . VD vào code 4 -5 chữ load nhanh thì sp 3x cho đến 4x là bình thường

đúng rồi, mấy ba 4x toàn cheat cả thôi sp mới như thế. Gõ time dài muốn gãy cái lưng, xương ngón tay đơ hết cả ra , code lại dài lê thê mà vẫn duy trì nổi 4x thì đủ hiểu, chỉ có chít ( hoặc có tool điền tự động ) mới khỏe như thế :))

nghe bạn nói, chắc bạn dân lâu năm, cơ mà sao bạn biết ai cũng cheat @@, code ngắn 4 5x chuyện bình thường bạn ơi, code dài thì tầm 30 trở lại. Bạn không được, chưa chắc người khác cũng không nốt, không war nhé.

chỉ cần bác @xuanduc987 giới hạn id log vào (khi fix soft ) là ok thôi. vì soft mình log quá nhiều id, trên web thì có muốn log nhiều cũng ko dc. Máy mạnh lắm thì 20-30 tab firefox là hết đát.mà có máy mạnh đó thì cạp làm gì cho cực.

nghe bạn nói, chắc bạn dân lâu năm, cơ mà sao bạn biết ai cũng cheat @@, code ngắn 4 5x chuyện bình thường bạn ơi, code dài thì tầm 30 trở lại. Bạn không được, chưa chắc người khác cũng không nốt, không war nhé.
thì mình có nói code ngắn đi cheat đâu, code dài mà bạn dưới 3x thì ko cần cheat là đúng rồi.

mà có cái *** gì mà phải sồn sồn hết lên thế nhỉ , chặn soft thì sao lại về gõ wed, tùy cơ mà ứng biến , nói 1 câu cho vuông nhé .PIX trên thế giới này có nhiều thằng làm, không riêng gì VN, chắc *** gì dân VN làm đã đông bằng dân TQ , Ấn Độ hay Bangladesh , các bố nói như kiểu PIX nó là của riêng người việt vậy.

không biết thì im lặng không ai mượn phải lên tiếng đâu, thế nào là không cheat không nổi sp 3x ,4x mình không được như vậy nên đánh đồng người khác không được như vậy hay sao , code thì có nhiều loại , có loại ngắn có loại dài , có loại dễ có loại khó . VD vào code 4 -5 chữ load nhanh thì sp 3x cho đến 4x là bình thường
vãi thánh, tui có nói code ngắn hay dài đâu ? ông ngồi làm 6h liên tục sp giữ ở 4x thì code có ngắn ông cũng éo có giữ đc đâu, đừng tỏ ra nguy hiểm, tui thì ko lên nổi 4x,. nhưng cheat thì 4x là chuyện rác rồi thánh à, tự dưng đang nói cheat đại trà, ông đem code ngắn code dài ra nói, code ngắn thì cheat mà cái éo gì nữa ba.

Cạp đã cực còn bắt gõ web chắc xĩu sớm, em là em MIỄN với web :D

mà có cái *** gì mà phải sồn sồn hết lên thế nhỉ , chặn soft thì sao lại về gõ wed, tùy cơ mà ứng biến , nói 1 câu cho vuông nhé .PIX trên thế giới này có nhiều thằng làm, không riêng gì VN, chắc *** gì dân VN làm đã đông bằng dân TQ , Ấn Độ hay Bangladesh , các bố nói như kiểu PIX nó là của riêng người việt vậy.
mày ko thấy nó treo cờ VN trên đó hả? haha ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm nha. sao nó ko trên cờ Lào hay cờ Ấn độ mà ưu tiên ngôn ngữ TQ,VN và chuẩn English zay? nguy hiểm vl

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week