Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi ngoài lề tí giờ làm soft có bị band ko ạ , sáng giờ log web làm mà mõi mắt quá , sp web 22 mà chóng cả mặt
hình như là nó k biết được bạn gõ web hay là gõ trên soft đâu , nên cứ thử gõ soft xem

10 ID/XD soft speed 4.3 :D:D
dân cạp này đi đâu cũng thấy cãi nha, đến nản o_O

ngoài lề tý tình hình là mình vẫn chưa được pay hôm qua thanh toán qua PM có ai bị giống mình không hix

Đại loại là đã bị banned tầm 3 group 5 ID vì gõ soft. Các bác nên cẩn thận. Mât 9 $ ngon ơ :(

Đại loại là đã bị banned tầm 3 group 5 ID vì gõ soft. Các bác nên cẩn thận. Mât 9 $ ngon ơ :(
hình ảnh minh họa đi thím. 20id full sp

Không log vào được cả 3 ID luôn, cả nick chính lẫn phụ. Hic.
Mình chưa bị banned bao giờ, nhưng mấy nick ko có group vẫn vào được, còn 3 nick đánh từ hôm qua đến giờ ko vào được nick nào. Ko biết đó có phải là bị banned ko, bị 20' rồi

Không log vào được cả 3 ID luôn, cả nick chính lẫn phụ. Hic
Vừa mới out ra ko vào dc là bt.
Kể cả band vẫn vào được hết.
Tiện thể cho hỏi hình như là lại về 1ID chỉ log dc 5 nick thôi phải ko vậy?

Hi vọng là không phải, nếu ko cũng hoang mang luôn, vì gõ web ko chịu nổi nhiệt. SP đang nhanh, bác nào làm thì làm đi. :D

hình như là nó k biết được bạn gõ web hay là gõ trên soft đâu , nên cứ thử gõ soft xem
Bạn ngoáy lỗ mũi lúc mấy giờ và quay tay lúc mấy giờ nó ko thèm biết thôi, chứ nó muốn thì sao ko biết đc? chỉ là code gõ đc nó ko thể phân biệt do soft hay do web, nhưng ID login vào soft là nó biết nhoé. đó là lý do nó có thể chặn soft bất cứ lúc nào nó cần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week