Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
mình mà biết trước được thì mình là thánh rùi chỉ là theo kinh nghiệm mỗi lần pix pay chậm thường là do hết WMZ nhưng vẫn RS nhưng ko RS thí admin nó đang làm việc check mem --> rất dễ bị band nên mọi người cẩn thận
Nghe bên WMZ có vụ WMZ bẩn và các ex đang khóa k gd j liên quan đến Z cả
K bjk có liên quan j k?
có ai đang làm update tình hình với

Hôm bữa nó cũng không reset $ cộng dồn 2 ngày, tới giờ pay nó banned 2 phát, ae cẩn thận. Mà tình hình giảm id thế này thì đói @@.
1id ~0.3 sp

Nghe bên WMZ có vụ WMZ bẩn và các ex đang khóa k gd j liên quan đến Z cả
K bjk có liên quan j k?
có ai đang làm update tình hình với
Mình vừa bán wzm xong, không thấy khoá giao dịch gì cả, bình thường!
id ~ 0.6 sp, chậm dần đều

Cho mình hỏi xài soft XD thì 1 khung hay 2 khung?
Bạn định gõ dự án nào vậy?
Nếu bạn làm dự án Pix thì nên tải 1 trong 2 bản Pixt test hoặc Pix test ssh-sock, phiên bản Pix 1, 2 khung không sài proxy được đău, block id đấy!

Bạn định gõ dự án nào vậy?
Nếu bạn làm dự án Pix thì nên tải 1 trong 2 bản Pixt test hoặc Pix test ssh-sock, phiên bản Pix 1, 2 khung không sài proxy được đău, block id đấy!

Mình gõ dự án Pix. Là newbie nên chưa biết gì, trước mắt gõ 2 id thì đủ ăn ko nhỉ? Nếu ko đủ thì bạn chỉ mình chỗ bán tool Pix test ssh-sock với

Giờ này vẫn chưa RS, thật hồi hộp :D

Mình gõ dự án Pix. Là newbie nên chưa biết gì, trước mắt gõ 2 id thì đủ ăn ko nhỉ? Nếu ko đủ thì bạn chỉ mình chỗ bán tool Pix test ssh-sock với
Đủ ăn hay không còn tuỳ vào...thể trạng của bạn, béo ăn nhiều, gầy ăn ít!!:p.
Nếu là newbie thì nên gõ trên web 1 tuần cho quen code, gõ hoa thường cẩn thận và để làm quen với cảnh chán nản vừa gõ, vừa xem phim hay làm thơ hay cắn móng tay, móng chân gì đó cho đỡ buồn..........:(
Còn nếu muốn mua soft Xuân Đức thì cứ thẳng trang của Chủ thớt mà mua, không có perfect money thì email cho anh ấy mà mua,
Link của Chủ thớt đây
https://mmo4me.com/threads/soft-captchapro-v3-xuanduc987-link-cap-nhat-luon-o-1.57103/

Đủ ăn hay không còn tuỳ vào...thể trạng của bạn, béo ăn nhiều, gầy ăn ít!!:p.
Nếu là newbie thì nên gõ trên web 1 tuần cho quen code, gõ hoa thường cẩn thận và để làm quen với cảnh chán nản vừa gõ, vừa xem phim hay làm thơ hay cắn móng tay, móng chân gì đó cho đỡ buồn..........:(
Còn nếu muốn mua soft Xuân Đức thì cứ thẳng trang của Chủ thớt mà mua, không có perfect money thì email cho anh ấy mà mua,
Link của Chủ thớt đây
https://mmo4me.com/threads/soft-captchapro-v3-xuanduc987-link-cap-nhat-luon-o-1.57103/

Thank bác nhiều lắm

load thất thường, đang làm nó tung ra cả chục cái chọn ảnh, ức chế vl
Sao bạn không dùng phím chuyển Tab (như gõ trên web) tống cổ tụi hình ảnh ra phía sau để gõ chữ trước, đợi khi nào vơi vơi lại lôi ảnh ra mà xử lý.

Sao bạn không dùng phím chuyển Tab (như gõ trên web) tống cổ tụi hình ảnh ra phía sau để gõ chữ trước, đợi khi nào vơi vơi lại lôi ảnh ra mà xử lý.
mình làm ít, còn xem phim nữa, hơi đâu xài chuyển tab rối tung cả lên, tình hình load giờ sao bạn/.?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week