Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
reset lúc nào vậy câu, sao mình chẳng thấy gì hết, orderr lâu lắm rùi, hay bị banned rùi code vẫn laod mà ta
Vừa xong thôi, z về ví rồi, hôm nào pix thanh toán bằng đầu số 77... thì nhanh, bằng tên grisa thì chậm.

vẫn chưa thấy rêset mà

sao trên sòft gõ đc 1 code là nó báo Login late . chỉ có 2 id chính là chạy bình thường. add proxy đầy đủ

ai biết fix lỗi này ko, log 1 dàn, mà login late hoặc block

Attachments

127.7 KB · Views: 56
ai biết fix lỗi này ko, log 1 dàn, mà login late hoặc block
mình nghĩ do con proxy đó có người khác đang xài nên bạn log vào bị báo log later. Gói proxy mình mua cũng bị 1,2 con. Lúc họ không làm làm mình log vào làm được, đến khi mình pause thì lúc đó họ làm nên khi mình bấm play thì nó bị log later.

:oops: nhìn biết là tầm 9 $ là max che làm gì hả pro
:D mấy thánh biết block với error là gì ko - éo biết proxy bị sao - lúc đánh đc lúc ko - nản quá
proxy share đúng ko? cả dàn server của Nga và UK bị sụp mấy hôm nay nha

Bác này lần trước có gói 70id fineproxy khen nức nở mà!
:D:D:D:D:D:D nhiều thánh nhảy vào quá - đang load ngon hơn 20 acc - tự dưng chém gió cái là sập nguồn à - em đến lậy mấy thánh pix

mình nghĩ do con proxy đó có người khác đang xài nên bạn log vào bị báo log later. Gói proxy mình mua cũng bị 1,2 con. Lúc họ không làm làm mình log vào làm được, đến khi mình pause thì lúc đó họ làm nên khi mình bấm play thì nó bị log later.
gói instand. vậy proxy mình mua đc bán cho nhiều người hả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week