Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Code bác sĩ nhiều quá, cái loại code chữ loẳng ngoẳng chả đọc được zì ý. :mad:
Kệ bạn à, cố gắng gõ chữ nào bạn nhìn được, đừng bỏ qua nhé, phí lắm, Pix vẫn tính tiền cho bạn đấy!

các thím làm ở soft ah :(
Cho minh hỏi tí lâu rồi mình ko làm nên cần hỏi 1 số vấn đề
Từ 0h đến 8h sáng làm soft khoản nhiêu ID thì SP trên 25 và web cũng khoản nhiêu ID SP trên 25 vậy các thím

các thím làm ở soft ah :(
Cho minh hỏi tí lâu rồi mình ko làm nên cần hỏi 1 số vấn đề
Từ 0h đến 8h sáng làm soft khoản nhiêu ID thì SP trên 25 và web cũng khoản nhiêu ID SP trên 25 vậy các thím
tuỳ, ban ngày 40id trở lên, đêm thì 20-30,rạng sáng có lúc 5-10-15. nói chung, có 100id dự trữ là ngày đêm như nhau thôi. có điều gặp bão thì xử lý hơi mệt

tuỳ, ban ngày 40id trở lên, đêm thì 20-30,rạng sáng có lúc 5-10-15. nói chung, có 100id dự trữ là ngày đêm như nhau thôi. có điều gặp bão thì xử lý hơi mệt
web thì sao bạn ID thì mình nhiều lắm, nhưng nghèo rồi chưa đc YTB pay nên ko có tiền mua proxy phải làm web đở :p

Tình hình ảm đạm lắm, 3id, 30 phút được có 132 codes trên sv standalone, các sv khác tệ hơn:(
Mới có giữa tháng mà như thế này. chắc là móm dài dài rồi. Bác nào có việc khác cho em theo với :( Móm quá rồi :( Đầu tháng tới giờ thùng mì gói vơi đi 1 nữa rồi :(

Mới có giữa tháng mà như thế này. chắc là móm dài dài rồi. Bác nào có việc khác cho em theo với :( Móm quá rồi :( Đầu tháng tới giờ thùng mì gói vơi đi 1 nữa rồi :(
Sáng hôm nay vậy là tiến bộ hơn hôm qua bạn à. Hy vong 15 ngày cuối mỗi tháng code sẽ nhiều hơn, tha hồ mà ăn mì....sppagetti sợi dài, dai nhé:)

Bác cứ chém làm có 3~4 ngày là có 1 thùng rồi ...
36id= 14sp

Giải pháp tạm thời trong thời điểm Pix cho ít ip lại load chậm

Giải pháp này ưu tiên dành cho những ai quan tâm. Mình không biết dùng proxy hay ssh gì đấy hoặc cũng có thể không thích dùng, nên đã gõ Pix kèm với Kolo (Kolo thì thoải mái ip, sợ không đủ sức gõ thôi). Ban ngày mình chỉ gõ 3ip Pix kèm với 2ip Kolo thì thu nhập cũng gần bằng khi gõ Pix thời kỳ hưng thịnh. Ban đêm thì tuỳ, nếu Pix nhanh thì giảm Kolo xuống, nếu Pix chậm thì tăng ip Kolo lên. Bạn nên chọn soft Asiandata để gõ Kolo cho an toàn.
Giải pháp này các bạn có thể áp dụng trên Web cũng được, chỉ tội phải chuyển tab nhiều, hơi mỏi tay!!!!
Xin xem hình ảnh minh hoạ

Attachments

• Giai phap tam thoi.png
    Giai phap tam thoi.png
    124.9 KB · Views: 89
Giải pháp tạm thời trong thời điểm Pix cho ít ip lại load chậm

Giải pháp này ưu tiên dành cho những ai quan tâm. Mình không biết dùng proxy hay ssh gì đấy hoặc cũng có thể không thích dùng, nên đã gõ Pix kèm với Kolo (Kolo thì thoải mái ip, sợ không đủ sức gõ thôi). Ban ngày mình chỉ gõ 3ip Pix kèm với 2ip Kolo thì thu nhập cũng gần bằng khi gõ Pix thời kỳ hưng thịnh. Ban đêm thì tuỳ, nếu Pix nhanh thì giảm Kolo xuống, nếu Pix chậm thì tăng ip Kolo lên. Bạn nên chọn soft Asiandata để gõ Kolo cho an toàn.
Giải pháp này các bạn có thể áp dụng trên Web cũng được, chỉ tội phải chuyển tab nhiều, hơi mỏi tay!!!!
Xin xem hình ảnh minh hoạ
bác cho e hỏi gõ web chỉ dc 3 ID thôi hả

tốt nhất là bỏ capcha đi cậu, mình bỏ captcha từ khi tìm hiểu cái tool bot traffic của thanhsp2 vì thấy nó thú vị, dễ kiếm tiền :D

tốt nhất là bỏ capcha đi cậu, mình bỏ captcha từ khi tìm hiểu cái tool bot traffic của thanhsp2 vì thấy nó thú vị, dễ kiếm tiền :D
bot traffic có dễ kiếm tiền hơn bạn ... mình cứ quanh quẩn cái captcha k khá hơn dc mong bác chỉ giáo chút ít cách kiếm $ của nó ntn vậy ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week