Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
có bạn nào bị cứ làm khoảng 15 phút là mấy id add proxy đứng hình,submiting 1 2 phút hoặc time out ko,trong khi IP chính vẫn bt.

thấy box trade có người bán 9$/12 proxy dành cho dân capt. Cho mình hỏi mình thấy state toàn là us thì có gõ được pix ko. Nếu không được thì các bác mua proxy ở đâu để gõ vậy. Chỉ mình với đang rất cần, ngày 3 nick lèo tà lèo tèo

thấy box trade có người bán 9$/12 proxy dành cho dân capt. Cho mình hỏi mình thấy state toàn là us thì có gõ được pix ko. Nếu không được thì các bác mua proxy ở đâu để gõ vậy. Chỉ mình với đang rất cần, ngày 3 nick lèo tà lèo tèo
proxies mua ở đây: http://instantproxies.com/
khi mua thi giá 1$ 1 ip 1tháng chả = pp or visa
khi mua xong vao đây lấy bonus 20%: http://www.blackhatworld.com/blackh...-work-you-instant-guaranteed-test-now-49.html
giả sử mua 10 ip bonus 20% thì thêm 2 con

Trang này khi mua mặc định ip us không cap pix dc phải pm support live bảo họ đổi ip nước khác như Romania, Estonia

Pix hình như có ngày ăn gian nhiều, có ngày ăn gian ít hay sao ý nhỉ.
Đêm hqua gõ 6$ mà sáng nay dậy mất những 10%
Có ngày gõ cảm giác sai nhiều mà cũng trừ rất ít. Có ngày gõ chuẩn vẫn bị trừ nhiều

Last edited:
tớ thấy lúc nào cũng mất 10% rồi làm gì có lúc thấp hơn =))

pix lúc làm được lúc không, có lúc hai tuần nỏ có ngày nào làm được lâu lâu nó bonus cho vài ngày ào ào rồi lại đứng :(

Pix hình như có ngày ăn gian nhiều, có ngày ăn gian ít hay sao ý nhỉ.
Đêm hqua gõ 6$ mà sáng nay dậy mất những 10%
Có ngày gõ cảm giác sai nhiều mà cũng trừ rất ít. Có ngày gõ chuẩn vẫn bị trừ nhiều

Pix chỉ trừ nhiều vào lúc có code 7 màu và vào ban đêm, ban ngày từ 10h sáng đến 3h chiều chẳng trừ gì mấy, chỉ trừ vài ba code cho có. Những ngày không có code 7 màu thì trừ ít vào ban đêm, ban ngày có khi lại cộng thêm vào!!!:p:p

Đấy là mình làm rồi rút ra kinh nghiệm này.

giờ thường load trên sẻrver nào ổn định và nhanh vậy mọi người,cho mình xin ít tình hình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week