Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Đang làm tự nhiên bị banned nguyên cả gr -_-.OMG .Sao anh pix lại soi chúng vào em cơ chứ :((.(soft nhé mọi người).Cẩn thận :(

Đang làm tự nhiên bị banned nguyên cả gr -_-.OMG .Sao anh pix lại soi chúng vào em cơ chứ :((.(soft nhé mọi người).Cẩn thận :(
nếu dùng soft mà band thì tất cả bi band hết rùi bị band nguyen G thì do code 2 chữ mà bạn gõ 1 chữ quá nhiều nên bị nha

Chả hiểu sao tự dưng bị lỗi connect fail liên tục. Có ai đang gõ bị lỗi này không?

Chả hiểu sao tự dưng bị lỗi connect fail liên tục. Có ai đang gõ bị lỗi này không?
Mình vừa gõ xong, không bị như bạn nói, bạn xem lại proxy hoặc do chất lượng hoặc ip bị nhảy hoặc ai đó add ip khác vào panel làm bạn bị ảnh hưởng. Mang con proxy vào web check xem thế nào.

mọi người cho e hỏi với xài proxy của nước nào thì đánh ok + 1 proxy thì log đc mấy acc ạ?

mọi người cho e hỏi với xài proxy của nước nào thì đánh ok + 1 proxy thì log đc mấy acc ạ?
Proxy là ip ẩn danh nên log cũng bằng ip máy tính của bạn, Hiện tại Pix chỉ cho phép mỗi ip log tối đa 3 acc (id).
Không dùng proxy có ip của Mỹ, không vào được Pix.
Theo mình thì proxy châu Âu ổn định hơn. Dù là proxy xịn nhất cũng vẫn bị Pix phát hiện (có chăng Pix tha hay phạt mà thôi) vì proxy để vào được Pix là loại transparent, loại proxy không giấu được ip, 2 loại proxy khác là elite và enonymous giấu được ip nhưng không vào được Pix (kể cả trên web). Vậy khi bạn muốn mua proxy trên các trang web, tốt nhất nên ticket trước cho họ hỏi xem proxy đó có vào được 1 trong 4 trang web của Pix không?

có ai 2 hôm nay soft pix bị stop working liên tục không? cứ gõ khoảng 300 400 code là bị dis hà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,046
Latest member
thienlu

Most viewed of week

Most discussed of week