Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi ngoài lề tí nhé, thớt đừng ban nick em.
Lâu rồi em ko gõ soft của bac XD, giờ lục lại, cài đặt, ép ních, ép SSH, rồi ấn để làm thì nó bị như này, bác nào biết nó làm sao chỉ giúp em với. Em chân thành cám ơn( làm ơn chỉ tỉ mỉ giúp em với nhé). Em cứ ấn dấu X là nó tắt hết phần mềm luôn.

Attachments

556.7 KB · Views: 74
Lâu rồi em ko gõ soft của bac XD, giờ lục lại, cài đặt, ép ních, ép SSH, rồi ấn để làm thì nó bị như này, bác nào biết nó làm sao chỉ giúp em với. Em chân thành cám ơn( làm ơn chỉ tỉ mỉ giúp em với nhé). Em cứ ấn dấu X là nó tắt hết phần mềm luôn.
cài đặt visual C++ 2010 là khắc phục được lỗi này

:D xoá ảnh đi bác ơi - ko là xẩy ra 2 trg hợp - bọn pix vào hỏi thăm soft đó - 2 là cẩn thận bạn đểu vào riset pass

:confused::confused::confused: lọc đc 70 con ssh để gõ - nào ngờ đâu login đc 4 con - còn đâu login later hết - mấy thím nhảy qua proxy đi để em cạp cái

:confused::confused::confused: lọc đc 70 con ssh để gõ - nào ngờ đâu login đc 4 con - còn đâu login later hết - mấy thím nhảy qua proxy đi để em cạp cái
gõ gãy cả tay cả ngày. nói chung các thím cứ ssh, em proxy vn em tán đây.

5id full sp
yêu cầu pay 2 hum rùi mà chưa thấy pay :(
$10.00 payment done to Perfect Money U38xxxx
thấy ghi vậy mà kt PM không có tiền

5id full sp
yêu cầu pay 2 hum rùi mà chưa thấy pay :(
$10.00 payment done to Perfect Money U38xxxx
thấy ghi vậy mà kt PM không có tiền
:oops: bác gõ 1 hôm 10$ - pro kinh - kiểm tra lại số PM xem đúng chưa
đang chậm tí nhé mọi người - chắc 4h lại nhanh

:eek: 64 id - mềnh có hơn 70 id mà toàn gõ 10 20 id ban đêm để speed nhanh - có khi nào mình để phí quá ko ta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week