Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
code ra mình gõ luôn bạn ạ
48 id sp 15
chả biết nguyên nhân sao bị block này nản quá
Những code dạng thế này bạn gõ thế nào. Đang nghi ngờ loại code này, vì block id khi nhập lại là phải nhập code vào như mới, chứng tỏ gõ bị sai.
34id, speed 5.9

Đang làm có người xài proxy, khi gởi code lên mà người khác login bằng proxy đó vào rồi thì nó block. Sau đó bạn play lại nó sẽ báo login later => Do proxy hết nhá,
vậy thì sao dùng proxy provate vẫn bị block, thậm chí ip chính lâu lâu cũng block

Đang làm có người xài proxy, khi gởi code lên mà người khác login bằng proxy đó vào rồi thì nó block. Sau đó bạn play lại nó sẽ báo login later => Do proxy hết nhá,
ko hẳn nhé bạn, IP chính còn block thì ai dùng đây

30id ~ speed 14...đang nhanh dần...Trưa h mình làm 2 lần...ip chính bị block cả 2 lần...ko hiểu tại sao :(:(

vậy thì sao dùng proxy provate vẫn bị block, thậm chí ip chính lâu lâu cũng block
Ai đảm bảo proxy private thì chỉ mỗi mình bạn xài?
ko hẳn nhé bạn, IP chính còn block thì ai dùng đây
có chắc Ip chính ko ai xài và chỉ mỗi bạn xài ko zay? Nếu zay thì pix phát hiện kiểu làm mới rồi, cơ mà nó sẽ block hết chứ cái được cái không là sao.

có chắc Ip chính ko ai xài và chỉ mỗi bạn xài ko zay? Nếu zay thì pix phát hiện kiểu làm mới rồi, cơ mà nó sẽ block hết chứ cái được cái không là sao.
Mình không biết có ai xài không...Nhưng mình ở quê..xóm mình chỉ có nhà mình có wifi...và nhà chỉ có mình gõ pix...chả hiểu sao cũng bị block

Deerleaf NE2 bác
Mình đang thử xem nguyên nhân block ip có phải do gõ sai loại code này không, mình vừa thử gõ chỉ có 1 vế, lát sau bị block, gõ 2 vế nhưng không đủ, lát bị block. Khi gõ đủ, dúng cả 2 vế thì chưa thấy bị block.
15id, speed 14.

đừng phán bừa nữa bạn, log vào làm bằng IP chính, và sau đó vào web đăng nhập ( tất nhiên login later ) , nhưng bên soft vẫn ko block nhé như vậy đủ chứng minh chưa.
P/s: tuy IP chính là dao động nhưng thưa bạn, mỗi người được cấp 1 WAN IP khác nhau nhé , nó có thể cấp cho bạn IP mà tui đã từng xài , nhưng trong thời điểm tui đang xài IP đó thì bạn ko bao h được cấp nhé

mình bị block hơn 30ID từ proxy pri ko biết có ai bị như mình ko
có khi nào instantproxies sell trùng proxy cho mọi người ko, mọi người inbox cho nhau gữi cho nhau list proxy xem thử có bị trùng ko, có khi mua nhiều quá nó ham mà lại ko biết 2 người ko log được 1 proxy nên sell đại

đừng phán bừa nữa bạn, log vào làm bằng IP chính, và sau đó vào web đăng nhập ( tất nhiên login later ) , nhưng bên soft vẫn ko block nhé như vậy đủ chứng minh chưa.
P/s: tuy IP chính là dao động nhưng thưa bạn, mỗi người được cấp 1 WAN IP khác nhau nhé , nó có thể cấp cho bạn IP mà tui đã từng xài , nhưng trong thời điểm tui đang xài IP đó thì bạn ko bao h được cấp nhé
bạn này nói đúng rồi nè, ip chính VN mình là động mà nhưng trong thời gian mình dùng ko ai dùng đc nó đâu, và sau khi người đó dùng rồi rs mạng thì vài giờ sau hoặc có thể 1 ngày sau người khác mới dùng ip đó, chán quá đang load ngon bị 1 phát block hơn 1/2 ko rỏ lý do

bạn này nói đúng rồi nè, ip chính VN mình là động mà nhưng trong thời gian mình dùng ko ai dùng đc nó đâu, và sau khi người đó dùng rồi rs mạng thì vài giờ sau hoặc có thể 1 ngày sau người khác mới dùng ip đó, chán quá đang load ngon bị 1 phát block hơn 1/2 ko rỏ lý do
vãi loèn, tay luôn nhanh hơn não là sao ta? tui bảo là có thằng éo này xài chung mạng với bác không ấy tức là trong LAN ấy. Nó cũng làm pix thì bác block là đúng rồi. Đem cả WAN IP ra nói

vãi loèn, tay luôn nhanh hơn não là sao ta? tui bảo là có thằng éo này xài chung mạng với bác không ấy tức là trong LAN ấy. Nó cũng làm pix thì bác block là đúng rồi. Đem cả WAN IP ra nói
bà mẹ sao vẫn cãi nhỉ , mạng có mình tui dùng gõ pix và cũng chính tui log vào soft làm bằng IP chính, và sau đó vào web đăng nhập ( tất nhiên login later ) , nhưng bên soft vẫn ko block . Nói đến vậy mà vẫn bướng , nếu thích 0.5 ăn 10 nếu tui log bằng 1SSH hoặc 1proxy nào đó rồi gửi cho bác để bác log vào nếu bác làm cho ID của tui bị block bác đc 10 còn ko bác phải mất 0.5 .

À quên post tình hình chứ ko bác bao cho ra đảo , 40id speed 32 ( không bị block gì cả ) ae yên tâm mà chiến

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week