Topic chúc mừng năm mới anh em mmo4me

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001

Chào anh em, qua năm mới 2016, mình chúc anh em trong forum gặp thật nhiều may mắn trong cuộc sống và công việc.
Chúc cho các newbie sẽ chọn đúng con đường mà mình mong muốn và đặc biệt là không bao giờ gặp phải scammer :(, chúc cho các pro đã kiếm được nhiều tiền nay còn kiếm nhiều hơn . Chúc cho forum ngày càng phát triển và trở thành một diễn đàn hữu ích, một sân chơi thiết thực cho những ai muốn kiếm tiền online :). Một lần nữa, chúc toàn thể forum năm mới sức khỏe, an khang thịnh vượng <3

Last edited by a moderator:
Chào anh em, qua năm mới 2016, mình chúc anh em trong forum gặp thật nhiều may mắn trong cuộc sống và công việc.
Chúc cho các newbie sẽ chọn đúng con đường mà mình mong muốn và đặc biệt là không bao giờ gặp phải scammer :(, chúc cho các pro đã kiếm được nhiều tiền nay còn kiếm nhiều hơn . Chúc cho forum ngày càng phát triển và trở thành một diễn đàn hữu ích, một sân chơi thiết thực cho những ai muốn kiếm tiền online :). Một lần nữa, chúc toàn thể forum năm mới sức khỏe, an khang thịnh vượng <3

chúc mừng năm mới a và toàn thể forum mmo4me . chúc tất cả năm mới phát triển tốt hơn nữa!

chúc A,C,E bạn bè MMO một năm mới an khang thịnh vượng. HẠNH PHÚC dạt dào TIỀN vào thì ào ạt. chúc tất cả 1 năm mới như ý nhé...:D:D:D:D

you tooo !!!!!

Chào tất cả anh em MMO!
Năm cữ sắp qua và năm mới cung sắp đến.
Lời đầu tiên mình xin gửi lời chúc tới tất cả anh em MMO nói chung và anh em tại MMo4me.com nói riêng!
1 năm mới an khang thịnh vượng.
Chúc tất cả anh em cùng gia đình có 1 năm mới hạnh phúc an lành và tràn đầy sức khỏe!!!!!!!!!!!!
Nhân tiện toppic này mong anh em chia sẻ dự định , mong ước của anh em trong năm sắp tới để toàn thể anh em cùng suy ngẫm nhé!!!!

HAPPY NEW YEAR 2016

Mong muốn năm sau mmo nói chung và offre android and ios sẽ có đà tăng trưởng nhất là offre bên android năm 2015 nó hơi đi xuống mong năm 2016 này nó sẽ phát triên mạnh hơn cho mem có them thu nhập cao hơn .

Chúc toàn thể anh em MMO mạnh khỏe.
Chúc NEWBIE sớm thành cáo
Chúc cho em sớm thoát kiếp newbie
Chúc cho các thánh chích choác, bán buôn phát đạt
Chúc cho các thánh chơi bẩn, chơi xấu, keo kiệt sống thoáng hơn 1 tí.
Cuối cùng là nhìn vào chữ kí của em nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back