Waiting for Answer Topic chứng minh Ex Brian k1984brian là scammer

Status
Not open for further replies.
Bạn cho mình hỏi cía từ " Ok, để vào topic xác nhận" nó biến mất đi đâu rồi trên comment confirm của bạn
giải thích ở trên rồi. Tìm lại đi pokervn2012

Và theo như cái quote và log chat của bạn thì bạn đã quote confirm trc khi bên kia nói lên forum confirm nữa là sao ???

Ủa sao trong cái log chat bạn show ngày tháng năm lại là ngày 21 tháng 11 nhỉ ? Trong khi sự việc xảy ra hôm qua là ngày 22 ??? @hienlr
vào win ảo xp cài yahoo để xem dc log chat. Win ao đang chuyển timezone sang canada.

Muốn thì mình chup lại win thật cho xem

Và theo như cái quote và log chat của bạn thì bạn đã quote confirm trc khi bên kia nói lên forum confirm nữa là sao ???
không hiểu hả top. đọc lại giải thích ở trên rồi. Cùng câu trả lời cho pokevn

Vụ brian quote ẩu "vô thưởng vô phạt" thì xác định được rồi còn vụ có scam hay không thì còn chưa chắc vì các bằng chứng đứa ra vẫn còn phần mơ hồ trong đó và chưa đủ khẳng định 100%. Các mod đang xem xét các bằng chứng dể xử lý, do tính chất phức tạp của vụ việc nên sẽ tốn nhiều thời gian hơn các vụ thông thường (1 phần do brian cù nhây từ qua giờ). Các thím nên giữ bình tĩnh khi comment tránh bị ban nick không đáng.

Giải thích của bạn chả hợp lí tí nào cả phải nói là thực sự nhảm nhí, Bạn quote đang gd với mình mà lại quote đoạn chat với nguời khác là sao ???

Theo bạn trong vụ này lỗi do ai và lỗi như thế nào?

Sao cái log chát trên trình duyệt là 1h PM mà cái log trên history là 11h PM nhỉ. 1 cái ngày 21 còn 1 cái ngày 22 :rolleyes:

Còn đây là ảnh bạn Ex confirm

Mọi người xem đoạn chat này nhé

Last edited:
:) nếu như ex trong log thi chung minh ex ko lừa tiền nhưng but xa ga chet chịu mất 10tr đền cho thớt lấy lại nick để làm ăn tiếp !
phải ex bảo xác nhận nhưng tôi gd với bạn qua yahoo ( người bán yêu cầu ẩn ) thì đã khác !

thôi thi hóng :D

kiếm thời gian để bùa mà.nói làm éo gì cái bọn rẻ rách scam.bây giờ cãi được tới đâu thì cãi thôi.tối qua sao không năng nổ như zay đi.giờ lại năng nổ.bây giờ a e nói éo gì trả cãi.
VỚi lại thằng scam này cũng không nói rõ được vấn đề.vòng vo tam quốc.
tao chống mắt lên xem mày có bị ra đảo không.rẻ rách

Mình nghĩ sau topic này mà còn có ng reporf bị scam đề nghị admin k giải quyết cho những ng đó vì sao thì ai cũng hiểu r

Đã hiểu, phải pm Mod xem lại bạn edit cái gì mới hiểu được, chứ người bình thường nhìn vào là thánh cũng không hiểu được bạn định làm cái gì

Bạn không hiểu hả. Nó chỉ đưa số tài khoản cho có chứ nó có chuyển Z cho mình đâu. Nó nhận Z của chủ topic xong rồi lặn mà.
Tui hỏi bạn 1 câu tại sao số bank trong log bạn chụp ng bị scam và thằng scam cùng 1 số bank mà số bank đó vẫn chưa nhận đc tiền bạn giải thích xem

Tui hỏi bạn 1 câu tại sao số bank trong log bạn chụp ng bị scam và thằng scam cùng 1 số bank mà số bank đó vẫn chưa nhận đc tiền bạn giải thích xem

Bạn Ex cũng ko nhận được Z, đây chưa phải là scam A B C. Bạn Ex không đưa số Z của mình lên topic để tạo điều kiện cho scammer lợi dụng, cũng ko hiểu Ex làm gì mà ko chịu đưa số Z nhận tiền lên topic để mọi người cứ thế gửi vào số Z đấy

Đã hiểu, phải pm Mod xem lại bạn edit cái gì mới hiểu được, chứ người bình thường nhìn vào là thánh cũng không hiểu được bạn định làm cái gì
Vừa nãy đã có 1 người teamview. Ai muốn teamview nữa ?

Mình nói câu công bằng ko biết ai đúng ai sai nhưng chính ex ko chú ý khi xác nhận ở topic thì phsir chịu 100% ng ta để sky lại ko thấy hay sao mà vote khi bản thân mình k dùng sky ??? Lỗi tại ex vote ẩu nếu k thì đã khác

Bạn Ex cũng ko nhận được Z, đây chưa phải là scam A B C. Bạn Ex không đưa số Z của mình lên topic để tạo điều kiện cho scammer lợi dụng, cũng ko hiểu Ex làm gì mà ko chịu đưa số Z nhận tiền lên topic để mọi người cứ thế gửi vào số Z đấy
Mỗi người có cách làm việc riêng. Luật không cắm không đưa Z của mình lên topic.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week