Topic cuối đời Zeek - THANK YOU

Đúng là thông tin về vụ kiện đã có.
Tuy nhiên chúng ta chưa nên làm gì.
Hãy đợi công ty tuyên bố chính sách của họ.
Chắc chắn sẽ còn lấy được ít...
Cũng cần phải cám ơn các bạn đã ủng hộ chiến dịch cứu Zeek,
chính phủ NC đã thừa nhận họ đã đọc được comment của chúng ta.
Có lẽ chúng ta nên viết email cho tòa án, để kêu họ refund vậy: [email protected]
Nếu không có thông tin gì thêm, thì đây cũng chính là topic cuối đời Zeek của tôi nhé.

Last edited by a moderator:
Có lẽ chúng ta nên lập 1 topic viết email cho Tòa án đề nghị họ trả tiền đã request.

thế bây giờ nguồn $ của zeek bị Tòa Án quản lí hả a ?
nếu thế chắc fai lập topic thiệt ! :binhsua95:

Cũng hơi khó vì các dữ liệu máy tính có những đặc thù riêng không phải có quyền admin là làm việc được ngay. Hơn nữa trách nhiệm này thuộc về zeek nên em nghĩ nên tạo áp lực để tòa án ra phán quyết zeek refund tiền lại cho nhà đầu tư

tụi SEC này quả là ác quá..cắt đi nguồn sống của cả nhân loại MMO.,tội này trời tru đất diệt.

thôi nữa chủ topic ơi !! chưa có tin gì về zeek !! nên đừng có viết tin nhảm !!! để tung hô 1 site mới lên nhé :dap::dap::dap::dap:

Có lẽ chúng ta nên lập 1 topic viết email cho Tòa án đề nghị họ trả tiền đã request.
Chuẩn đấy..... pro đi đầu đi, mình chỉ cần nó trả tiền request còn đâu ủng hộ nó hết. Dù sao thì cũng đã gắn bó với nó khá lâu rồi, số tiền còn lại coi như món quà tiễn biệt.

Có thể làm như vậy. Thế để tôi lập topic

ông là 1 công nhân nhỏ ở cái thế giới này !! nếu mà 1 bức thư ông viết lên mà đc giải quyết thì có mà loạn hết cả lên .. ko riêng gì ông lâm vào hoàn cảnh này .. mà có cả nghàn người nữa đấy

thôi nữa chủ topic ơi !! chưa có tin gì về zeek !! nên đừng có viết tin nhảm !!! để tung hô 1 site mới lên nhé :dap::dap::dap::dap:

:)) bác ericnguyen này có tiếng nói nên vụ con đường vàng gì đó khối anh em ra đê :))
Thôi thì bác ấy uy tín thích nói gì chả đc, anh em ngồi đọc cho vui chứ hơi đâu làm theo làm chi :))
Dân VN đòi quyền lợi qua US ;)) tốn công vô ích

see you later :m190:

:)) bác ericnguyen này có tiếng nói nên vụ con đường vàng gì đó khối anh em ra đê :))
Thôi thì bác ấy uy tín thích nói gì chả đc, anh em ngồi đọc cho vui chứ hơi đâu làm theo làm chi :))
Dân VN đòi quyền lợi qua US ;)) tốn công vô ích

Con đường vàng ra đê khi nào ???? Bạn bị sao vậy ? Đã không biết thì dựa cột mà nghe. Hóng hớt chỉ tổ nói lên cái ngu của mình

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back