Analysis Topic Để Chia Sẻ List Job Offer

share net sonic đi nào, khó chén quá. ah còn mấy con imesh và bearshare net blvd mới tăng point hay nó đổi off mà giờ ko lead vậy nhỉ.

Toluna : đăng ký ==> confim mail ==> survey ==> lead 100% ;)). Thích học Toluna thì PM , anh chỉ cho
mịa éo biết lớn hơn ai mà nhảy vảo đây xưng anh thế, cũng chỉ là năng nỉ người ta chỉ thui mà, haizzzzzzzz

Hy vọng anh em off thay đổi tính phong cách như bác này...mặc dù không share hết bí quyết nhưng cũng không nên giấu nghề quá.

NET SONIS.
Medigaur -page1 - 1step -confim mail
Yous voice - page1 - confim mail - complete surveys profile

lấy nguồn cũng không thấy báo hay thanks.
phù ...

cạch cạch cạch :m191:

Last edited by a moderator:
Share cho ***c bạn quả này mới Pro nè !
***c offer xem video ***c bạn click chuột vào xem chờ 30s là lead 100% bạn nhận được 1 point :))
:binhsua95:

Đâu có ai điên mà đi share chỗ mình đào vàng chứ. Có share toàn ve chai thì mò cho đứt tay à. Thích thì tự xuống hố mà đào chứ. Ai rãnh đào dùm cho mình đâu . thích thì qua CA ấy toàn off ngon ;))

Đâu có ai điên mà đi share chỗ mình đào vàng chứ. Có share toàn ve chai thì mò cho đứt tay à. Thích thì tự xuống hố mà đào chứ. Ai rãnh đào dùm cho mình đâu . thích thì qua CA ấy toàn off ngon ;))
Tưởng Master Nổ đi thanh thản rồi mà lại về báo oán à @@

cũng làm vài con radium
video: xem tầm 5-10s là lead rồi tắt thôi
lướt web site: phải kích vào trang offer của nó ( một số phải xem video )
đấy ta ăn đc 2 con ý thôi :binhsua146:

hok ai thèm vứt 70$ vào cái khóa học của ông đâu
đồ ích kỉ ạ
vào đây là share

nghe mà thấy ngứa tai

thím còn mở lớp nữa ko, cho em theo học với, em tự học mãi mà ko tiến bộ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back