Topic đề nghị mod xem xét lại band nick chimcanhcut

Reactions
225
MR
0.000
Như tiêu đề chimcanhcut không phải lần đầu đi xúc phạm kẻ khác anh em trong forum ai chắc cũng bíc tê nỳ ..:binhsua159: >>> topic của một bạn bị nó vu oan >>>http://mmo4me.com/showthread.php?95588-chimcanhcut-vu-khong-members&p=2040622#post2040622 . Ko để cho nó tiếp tục vậy nữa. mod cảnh cáo nó một lần band vĩnh viễn cho nó chừa cái tật nỳ:binhsua162: anh em ai đồng tình vote cái nha.. hoặc ai là nạn nhân của nó cũng lên tiếng luôn. Ức thằng này lâu lám rồi

Miễn bàn nếu bạn ủng hộ scammer.....

Upvote 0
supportuninvest từng là scammer mà, ủng hộ là đúng r. Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã:binhsua146:

+ Nói chuyện rất giống cái hình avatar của chú đó:binhsua159: Nếu ta là scam thì ta bị bans lâu rồi có đâu ở lại trả tiền cho người ta. ngu thì cũng chừa người ta nữa chứ. cứ thích đi cắn càn

Upvote 0
Như tiêu đề chimcanhcut không phải lần đầu đi xúc phạm kẻ khác anh em trong forum ai chắc cũng bíc tê nỳ ..:binhsua159: >>> topic của một bạn bị nó vu oan >>>http://mmo4me.com/showthread.php?95588-chimcanhcut-vu-khong-members&p=2040622#post2040622 . Ko để cho nó tiếp tục vậy nữa. mod cảnh cáo nó một lần band vĩnh viễn cho nó chừa cái tật nỳ:binhsua162: anh em ai đồng tình vote cái nha.. hoặc ai là nạn nhân của nó cũng lên tiếng luôn. Ức thằng này lâu lám rồi

Làm ăn ko lo Ngồi đó mà nói nhăng nói cụi ! Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm ! y như cái chữ ký đới =)) !

Đề nghị Mod nên quyết đoán mấy cái kiểu pót bài vào mục " Suggest " để kiếm pót >"< !

Upvote 0
Chào bạn Sù Pót U Ni Vét theo như comment của bạn thì mình đã vài lần xúc phạm member phải không, vậy thì mình mong bạn hãy post tất cả những lần xúc phạm ấy lên cho mọi người biết và đánh giá nhé, mình sẵn sàng lắng nghe bạn nói đây, Chỉ dựa vào 1 cái topic đó mà bạn gán cho mình cái tội nặng nề thế sao? bạn có biết tường tận topic đó chưa vậy hay chỉ nhìn vào cái tên topic rồi bắt đầu đi cắn xé mình thế? Bạn ủng hộ những tên scammer đi lừa đảo mn àh? vậy bạn thuộc thành phần nào vậy? Àh mới dùng GG search thì thấy tên bạn xuất hiện rồi nè, và bạn chính là người đã bị mình report scam phải không Vuamoney, quanvodich4, từ đó tới nay chắc bạn cay cú mình lắm nên được dịp là bạn chém mình nhằm thỏa cơn căm giận ah, mình sẵn sàng tiếp bạn đó....

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ccc hot quá ta.
cái thằng thớt có chữ BAN với BAND cũng sai thì biết rồi. 2 thằng ko biết có phải clone ko mà sai như nhau. zz

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week