Topic đếm ngược ngày tận thế ( những ngày cuối cùng của anh em mmo4vn và nhân loại)

Status
Not open for further replies.
Reactions
225
MR
0.000
Bây giờ là 14h16 phút 30 giây hãy tận hưỡng giây phút cuối cùng trên trái đất này .. và chúng ta sẽ bay sang một thế giới khác. :binhsua156:

[video=youtube;MRDOnmikbJg]http://www.youtube.com/watch?v=MRDOnmikbJg[/video]

+ còn 10 tiếng nữa ...:binhsua159:

Bây giờ là 14h16 phút 30 giây hãy tận hưỡng giây phút cuối cùng trên trái đất này .. và chúng ta sẽ bay sang một thế giới khác. :binhsua156:

[video=youtube;MRDOnmikbJg]http://www.youtube.com/watch?v=MRDOnmikbJg[/video]

+ còn 10 tiếng nữa ...:binhsua159:

Xào. 7h sáng VN.
GMT + 7 :)

ai chưa ăn j thì ăn đi. Nhất là các girl còn zin nhé:binhsua172:

Cái này ko biết tính muối giờ quốc tế hay của VN nửa đây . Sao lo lắng quá đi:binhsua162:

còn vài tiếng nữa là tận thế rồi! Anh em nào có người yêu rồi mà chưa xxx thì tranh thủ làm việc đi, còn anh em nào chưa có người yêu thì ra đường kiếm ai xinh xinh mà hấp diêm, vì đường nào cũng chết nên trước khi chết fải sướng cái đã!mà lúc đó con gái nó ko fản kháng đâu mà con nói là " anh ơi hấp diêm em đi, em còn zin nè ko chết bỏ phí quá" cũng nên bà con nhỉ!:D :D

còn vài tiếng nữa là tận thế rồi! Anh em nào có người yêu rồi mà chưa xxx thì tranh thủ làm việc đi, còn anh em nào chưa có người yêu thì ra đường kiếm ai xinh xinh mà hấp diêm, vì đường nào cũng chết nên trước khi chết fải sướng cái đã!mà lúc đó con gái nó ko fản kháng đâu mà con nói là " anh ơi hấp diêm em đi, em còn zin nè ko chết bỏ phí quá" cũng nên bà con nhỉ!:D :D

:binhsua146::binhsua146: dâm tặc

- - - Updated - - -

Nói chứ nói ra nhiều đứa trong fourm nhiều dứa cũng hoảng loạn tâm trí lắm đấy..:binhsua146:

nhận đặt tàu ngầm lánh nạn qua tận thế, bảo đảm bền chắc, chất lượng cao, ship free, ai có nhu cầu send 100$ vào LR U8888578 với memo là địa chỉ của bạn, mình sẽ giao hàng tận nơi :D

hấp diêm không được lại còn bị oánh mỏ máu mang về thì khổ:m020: , amen a di à phò bat tai bat chân bat lung tum , đang háo hức đón chào sự kiện tận thế 2012

hấp diêm không được lại còn bị oánh mỏ máu mang về thì khổ:m020: , amen a di à phò bat tai bat chân bat lung tum , đang háo hức đón chào sự kiện tận thế 2012

được chứ! vì lúc đó ko ai fản kháng đâu! còn rất nhiều người chưa biết mùi đời mà! lúc đó ra đường thấy ai mặc ít vải là người đó đang cần đó!

chuẩn men.......................!!!!!

18h chìu nay New Zealand bước sang 21/12/2012.
Xem bọn nó co chít ko nhé.Haizzz

Khùng à .. có chết thì chết chung chứ chia múi giờ sao được:binhsua159:

Khùng à .. có chết thì chết chung chứ chia múi giờ sao được:binhsua159:
Biết đâu bạn, như thiên thạch rơi, zo nước này đầu tiên, rùi lan từ từ qua nước khác chứ, lâu lm đấy.
Còn thời gian để bt mà "làm việc chớ"......việc này thì.....tự hiểu!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week