Topic đếm ngược ngày tận thế ( những ngày cuối cùng của anh em mmo4vn và nhân loại)

Status
Not open for further replies.
được chứ! vì lúc đó ko ai fản kháng đâu! còn rất nhiều người chưa biết mùi đời mà! lúc đó ra đường thấy ai mặc ít vải là người đó đang cần đó!
lở mình gặp phải bê đê đã qua phẩu thuật , khi mình chết đi vẫn còn uất hận:m204:

Last edited by a moderator:
tôi đi ra đường kiếm chân dài hấp diêm đây! vì chưa biết sướng nó như thế nào cả! cứ thế này mà chết thì ko cam tâm! huhuuhuhuu

Chắc chắn topic này hót nhất từ lúc này đến mai đây.@@!!!

Vì là ngày chết của nhân loại mà . Giờ mình thấy bầu trời có hơi khác khác rồi đó.. trưa nay trời nóng đột ngột nè... lâu lâu ra đường thấy ánh sáng huyền bí:binhsua159:

:binhsua156::binhsua156::binhsua156: Up cho nhân loại diệt vong nào

15h12'10 giây
tận thế làm liều đi cá pác, ra ngoài đường thấy em nào lôi vào nhà đi các pác :p =)) :)

tôi đi ra đường kiếm chân dài hấp diêm đây! vì chưa biết sướng nó như thế nào cả! cứ thế này mà chết thì ko cam tâm! huhuuhuhuu
chúc bạn được xung xướng vui vẻ nhé , đừng chọn nhầm bê đê bị thông ass thì khổ , mất zin ass:m131:

:binhsua25::binhsua25::binhsua25::binhsua25: Suốt ngày cứ hiếp râm

ngày mai sẽ có topic sell Mì Gói thay vì sell LR

thằng nào cứ tận với thế thì giờ đi tìm phương pháp chết cho đẹp đi toàn nhảm l rảnh rỗi. mai mà ko có tận thế thì chết cmn đi nhé :T

mai mà không tận thế thì chủ topic chấp nhận bann nick nhé

mai mà tận thế tớ cũng chấp nhận bann nick này ;))

thằng nào cứ tận với thế thì giờ đi tìm phương pháp chết cho đẹp đi toàn nhảm l rảnh rỗi. mai mà ko có tận thế thì chết cmn đi nhé :T
làm gì bức xúc thế , comment như vậy là để cho người ta biết mày mất dạy à , có học ko vậy , lên pro rồi mà comment mất day vậy sao

vô xem thằng ML mất dạy dinhbuu144 này có ko , chết cm mày đi dinhbuu144 , có ngon thì hẹn chổ nào rồi tao cho mày chửi , đừng có mà lên 4rum to mỏm chửi người khác nhá , để chứng tỏ mày là anh hùng keyboard à thằng vô học

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week