Topic giúp chúng ta trở thành triệu phú USD trở lên, nhờ vào COINs (BTC, LTC, ETH...)!!?

thằng PONZI sao hôm nay tăng khiếp thế 500%
img
Ảo đấy đừng mua , tầm 2 tuần là down thôi .

Thím nào ôm thằng này với em không. Tháng trước có ông kia bảo đang trữ thằng này mà e không mua. Ngày kia ông bảo 1 tháng mà tăng trưởng 400% rồi.

Tiếc hùi hụi các bác ợ. Ông ấy ở bên dubai. Đồng này lên vài shop mua hàng được rồi. Hôm kia ôm được ít price 0.00017 btc mà giờ nó lên gần 0.0003 btc rồi

img

Thím nào ôm thằng này với em không. Tháng trước có ông kia bảo đang trữ thằng này mà e không mua. Ngày kia ông bảo 1 tháng mà tăng trưởng 400% rồi.

Tiếc hùi hụi các bác ợ. Ông ấy ở bên dubai. Đồng này lên vài shop mua hàng được rồi. Hôm kia ôm được ít price 0.00017 btc mà giờ nó lên gần 0.0003 btc rồi

img
mai mốt ông đó bảo ôm coin nào thì bro cho mình biết để theo với nhé, coin này giờ thấy cao giá quá rồi :D
thanks

Quan tâm mỗi BTC, các coin còn lại, kể cả ETH đều bị giới tài phiệt làm giá cả thôi, toàn là bong bóng
Cứ ôm mộng vào rồi các bạn sẽ biết

Loại này khó nhai lắm bạn . Nó đẩy giá cao sell rồi đợi giá xuống đẩy lên tiếp .
Quan tâm mỗi BTC, các coin còn lại, kể cả ETH đều bị giới tài phiệt làm giá cả thôi, toàn là bong bóng
Cứ ôm mộng vào rồi các bạn sẽ biết
ôm $50-$100 thôi, coin nào cứ lên giá kiểu đấy trong 1 ngày thì bán hết, giữ làm gì mà lo :D

cái thằng BTC thất thường gớm nhỉ? éo hiểu cái cơ chế tạo ra của nó như thế nào? nhưng thấy mọi người dự đoán sẽ tăng cao từ hè năm nay (mà sự thực đã tăng gấp đôi trong vài tháng nay).

cái thằng BTC thất thường gớm nhỉ? éo hiểu cái cơ chế tạo ra của nó như thế nào? nhưng thấy mọi người dự đoán sẽ tăng cao từ hè năm nay (mà sự thực đã tăng gấp đôi trong vài tháng nay).

Có quan trọng cái cơ chế tạo ra đâu, quan trọng là giá trị sử dụng của nó.
Giờ nó có giá trị sử dụng + sản lượng khai thác dần ít đi thì lý lẽ cơ bản là nó sẽ tăng (nếu ko có tác động từ ngoại cảnh)
Còn thực sự nó có tăng gấp mấy lần như dự đoán hay ko thì chả nói trước được, nếu đoán biết trước được thì các tỷ phú sẽ gom hết btc về họ roài

tóm lại em có 1 cái giả thuyết cho các thím tự si nghĩ :oops: :

Giả sử năm nay giá 1 bitcoin về = 1$ thì chuyện gì xảy ra ???

Đồng thời có 1 nhóm tài phiệt bí mật thu mua toàn bộ bitcoin với giá này >>> 1 - 2 năm sau sau khi nhóm này đã nắm giữ trên 90% tổng số bit trên thị trường thì họ lại tăng giá nó lên 1 - 2k$. Theo các thím khả năng này có thể xảy ra ko :rolleyes: ???

tóm lại em có 1 cái giả thuyết cho các thím tự si nghĩ :oops: :

Giả sử năm nay giá 1 bitcoin về = 1$ thì chuyện gì xảy ra ???

Đồng thời có 1 nhóm tài phiệt bí mật thu mua toàn bộ bitcoin với giá này >>> 1 - 2 năm sau sau khi nhóm này đã nắm giữ trên 90% tổng số bit trên thị trường thì họ lại tăng giá nó lên 1 - 2k$. Theo các thím khả năng này có thể xảy ra ko :rolleyes: ???

Giả thiết đầu cũng khó
Hiện tại lượng cầu BTC khá lớn, nên chỉ cần giảm đến mức độ nào đó là người ta đã mua hết vào rồi, có giảm về tầm 200-300 thì còn có thể chứ về 1$ thì nghe chừng khó hơn lên trời. Cần gì 1$, giảm về 100$ mình cũng dồn hết toàn bộ để mua rồi
Còn giả thiết thứ 2 thì do cái 1 ko xảy ra nên nó cũng vậy

Giả thiết đầu cũng khó
Hiện tại lượng cầu BTC khá lớn, nên chỉ cần giảm đến mức độ nào đó là người ta đã mua hết vào rồi, có giảm về tầm 200-300 thì còn có thể chứ về 1$ thì nghe chừng khó hơn lên trời. Cần gì 1$, giảm về 100$ mình cũng dồn hết toàn bộ để mua rồi
Còn giả thiết thứ 2 thì do cái 1 ko xảy ra nên nó cũng vậy

Vậy tóm lại bitcoin ko thể biến mất khỏi thế giới mà nó sẽ từ từ tăng giá :rolleyes: theo như nhận định của 1 số chuyên gia đầu tư cổ phiếu dài hạn thì giá hiện tại của bitcoin vẫn thấp hơn giá trị thật rất nhiều :rolleyes:

Hi,

Như mọi người, mình cũng thấy rằng nếu biết cách, biết được các thông tin, các chương trình liên quan đến COINs (BTC, LTC, ETH...) thì sẽ mang lại lợi nhuận rất cao.

Tuy nhiên, các thông tin về coins là rất ít, hầu như chỉ xoay quanh về Trade, trong khi các chương trình khác cũng sẽ rất thú vị như: mua ETH để đổi DAO Token >> mình chẳng biết vụ này là gì???
Hoặc nếu được chia sẻ thông tin coin nào tiềm năng sắp lên sàn, để chúng ta cùng hốt thì cũng quá tuyệt vời.

Nay mình lập topic này, mong rằng sẽ được mọi người cùng tham gia, bất cứ gì liên quan tới coin thì cùng chia sẻ để chúng ta cùng trở thành Triệu Phú USD.

Mình tuyên bố: "Tôi, trong năm 2016 này, sẽ kiếm được lợi nhuận là 10 triệu USD nhờ vào topic này"

Hehe :D

Hy vọng topic không ế :D

Cám ơn.
chúc bác thành công nha :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ôm $50-$100 thôi, coin nào cứ lên giá kiểu đấy trong 1 ngày thì bán hết, giữ làm gì mà lo :D
Mình ôm 1 đống đây , giá con 1/20 so với lúc đầu mua . vừa mua xong nó down thẳng luôn . Kiểu sell xong hết nó bỏ kệ coin đó sống hay chết
Vậy tóm lại bitcoin ko thể biến mất khỏi thế giới mà nó sẽ từ từ tăng giá :rolleyes: theo như nhận định của 1 số chuyên gia đầu tư cổ phiếu dài hạn thì giá hiện tại của bitcoin vẫn thấp hơn giá trị thật rất nhiều :rolleyes:
Có thể mai nó về 1$ biết đâu được :rolleyes:

Mình ôm 1 đống đây , giá con 1/20 so với lúc đầu mua . vừa mua xong nó down thẳng luôn . Kiểu sell xong hết nó bỏ kệ coin đó sống hay chết

Có thể mai nó về 1$ biết đâu được :rolleyes:

Vậy thì phải tung ra vài k để mua :rolleyes:

mai mốt ông đó bảo ôm coin nào thì bro cho mình biết để theo với nhé, coin này giờ thấy cao giá quá rồi :D
thanks

nghe bảo còn lên nữa bạn ạ. bên ấy người ta đang ôm :oops: hôm qua thấy VOL hay gì có 64 bitcoin mà hôm nay lên hơn 100 bit rồi

nghe bảo còn lên nữa bạn ạ. bên ấy người ta đang ôm :oops: hôm qua thấy VOL hay gì có 64 bitcoin mà hôm nay lên hơn 100 bit rồi
giờ lên quá nhiều rồi, ko dám mua nữa, nói chung là mình muốn gom những coin vừa ra sàn và vô giá trị, đợi khi nào mấy đứa chuyên đẩy coin rác ra tay thì bán kiếm lời :)

giờ lên quá nhiều rồi, ko dám mua nữa, nói chung là mình muốn gom những coin vừa ra sàn và vô giá trị, đợi khi nào mấy đứa chuyên đẩy coin rác ra tay thì bán kiếm lời :)

mình thì ôm tháng sau bán vậy. mới 2 ngày đã thấy lời chục tr vnđ rồi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week