• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Topic hỗ trợ member không post bài được trong box Buy Sell Trade

Status
Not open for further replies.
33 post rồi mà không lập dc

1. UserName: yamasura
2. Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: 1 ngày

Hiện nay có rất nhiều member không lập topic mới được trong box Buy Sell TradeMoney Exchange

Theo đúng rule thì member phải đủ từ 30 post trở lên mới được phép lập topic mới. Ngoài ra 1 số member đã đủ 30 post nhưng vẫn ko lập được topic là do forum chưa cập nhật kịp. Chậm là 1 ngày thường là cập nhật rất sớm, vì thế bạn đợi 1 ngày sau rồi lập topic lại thử.

Nếu đã đủ điều kiện mà vẫn chưa được nữa thì báo danh tại đây để được giải quyết theo mẫu:

1. UserName: ví dụ TongHaoNhi
2. Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: ví dụ 2 ngày

Topic chỉ dành cho việc báo danh, các comment không liên quan sẽ bị delete và cảnh cáo (để thuận tiện cho việc fix lỗi cho các member khác)
30 bài post là Messages hay commen vậy bác?

30 bài post là Messages hay commen vậy bác?
30 post la tính số message hiển thị dưới avatar nhé bạn
sao em chưa post được ở buôn bán vây
bạn chỉ mới 28 post nên vẫn chưa lập dc topic, phải từ 30 post trở lên mới lập topic được.
33 post rồi mà không lập dc

1. UserName: yamasura
2. Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: 1 ngày
bạn vui lòng kiểm tra lại nhé

1. UserName: anhnghi
2. Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: Mấy hôm rồi

1. UserName: Dungviet
2. Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: 1 ngày BQT ạ.

1. UserName: baohen1510
2. Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: Trước đây đã lập vài topic . Nhưng sao giờ không lập được topic mới nữa .

MOD xem hộ em nick này nhe
UserName: xtreme4
Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: hôm qua em mới post trong topick này thấy ko post đc. MOD giúp em ạ.

mình đã post rất nhiều bài nhưng tài khoản vẫn báo là chỉ có 22 post rất chán..mong ad hỗ trợ cho em với

User: Tru0ngKhanh
K lập đc. topic trong bao lâu: lâu lắm rồi bh muốn post lại mà không được

User: trungnd
Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: Vài tháng thì phải, mình không nhớ rõ lắm.
Mong mod xem xét :)

Cần đổi 10$ paypal nguồn Grandbux sang PM, chênh lệch giá bao nhiêu send qua BK ai có PM em ạ

Mình cần tăng like facebook, mà ko post topic riêng được nên chạy vào đây nhờ, mong các bác giúp ^^

Mình cần tăng like thật SLL trên fb, giao dịch qua trung gian cũng okie.

Ai có PM yahoo: haiphong24h.info hoặc sms vào: 0973246588 giúp mình, mình sẽ gọi lại.

Tks các pro

1. UserName: laophatgia
2. Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: chưa lập được bao giờ, post đã đủ

1. UserName: dungdung80t
2. Không lập topic mới được trong bao lâu rồi: cách đây 1 tháng lập topic được,bây h lập không được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week