Topic nhỮng bẰng chỨng vỀ viỆc admin pix banner id do gõ "kiỂu mỚi"

Status
Not open for further replies.

thuytien_2310

Junior
Reactions
16
MR
0.001
cho mình hỏi nha,bác cứ tạo cái topic bị banned ntnay để làm j vậy? trc đó ko fải đã có topic của 2 bác j rồi đó sao,và đã rõ vấn đề này rồi còn j. mình thấy bác tnay jống như là đang hù dọa hay công kích ai thì fải. ng cho biết cách cũng là ngtot vì họ share kinh nghiệm của họ. còn việc ntnào đi nữa thì ko fải họ cố ý làm nvậy. dù kết quả hay hậu wả đi nữa,thì mình vẫn cảm ơn những ngđó vì đã cho mình biết một kinh nghiệm hay nvậy đếy. biết bao nhiêu ng đã nói họ vẫn làm và ko sao hết. vẫn theo wan điểm của mình,mình thấy thích làm tnào thì làm tnấy,hậu wả tự mình chịu lấy. nói thế thôi ko ném đá j bác đâu hiehie. Thân :binhsua26:

tamtuti1989

Senior
Reactions
221
MR
0.000
Thật ra theo cá nhân thì mình thấy thế này: Admin pix tất nhiên ko chỉ lấy nguồn captcha từ 1 site cố định được.Chắc chắn là dc dịch vụ spam thuê qua captcha của rất nhiều site khác nhau.Vậy nên chắc chắn cách gõ này ko thể đúng hoàn toàn được.Dẫn đến các bạn bị banned acc do làm cách gõ này là do dính phải những site nó ko chấp nhận kiểu gõ 1 chữ nghiêng (viết tay).Bạn nào từng làm bên kolotibablo thì sẽ thấy dc điều này,những từ có 2 chữ ghép lại đôi khi ta chỉ cần gõ lung tung nhưng đại đa số là nó sẽ thông báo bạn bắt buộc phải nhập 2 từ (Dù là 1 từ viết tay từ kia viết bình thường).
Vậy nên mình nghĩ mọi người khi làm chỉ khi nào gặp code nào có 2 từ mà 1 từ khó nhìn hoặc có ký tự đặc biệt thì hãy bỏ qua (Chỉ gõ 1 chữ nghiêng viết tay).
Còn lại thì phải gõ hết.Bro nào thấy hợp lý thì làm ko thì thôi đừng ném gạch tớ nhé :binhsua119:

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Tóm lại là thế này : " Ăn chơi ko sợ mưa rơi " đã Đú thì ko sợ Công an Bắt ;) .Tranh luận mà làm gì , đã chấp nhận chơi thì chấp nhận sẽ bị band còn sợ thì đừng làm theo ,có ai ép đâu .Chủ topic cứ lo cho bản thân mình đi đã ko cần phải lo cho Newbie đâu, Newbie thì cũng là con người cũng có 1 cái đầu để suy nghĩ và phân tích tình hình ,họ có bị band thì cũng chẳng trách bạn hay băt cứ ai đc cả ,tự làm thì tự chịu .Mỗi chúng ta cần học cách chịu trách nhiệm với mỗi hành động của bản thân .Có đổ máu thì mới có kinh nghiệm quí báu đc nhé ;)

anh5699

Senior
Reactions
206
MR
0.002
Làm bằng phần mềm mà cũng kêu gian lận thì còn làm ăn gì nữa, nếu không cho làm bằng phần mềm thì nghỉ cho khỏe, ngồi đợi web load thì tiền đánh không đủ tiền điện,có mà chết đói

nambontn11

Hero
Reactions
312
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chủ topic có ý tốt mà.. mình thì ko ý kiến gì vẫn gõ 2 chữ.
Nhưng mà bây giờ mới nhớ 1 chuyện: lúc bạn wingstar lập topic hướng dẫn KN gõ của bạn ý (ý tốt cả thui) thì đã có 1 số pro vào làm vài câu đại loại như "cái này thì mình biết lâu rồi";"Mình biết kiểu gõ này từ khi còn newbie cơ. tại mình ko share thôi" thế mấy cụ pro đó ăn ban mấy acc rồi.Mới vài ngày mà nhìu acc ban + lên pri ntn mà mấy cụ ấy gõ từ đời nào chả ban cả đống ---> chém gió

Reactions
1,409
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Chủ topic có ý tốt mà.. mình thì ko ý kiến gì vẫn gõ 2 chữ.
Nhưng mà bây giờ mới nhớ 1 chuyện: lúc bạn wingstar lập topic hướng dẫn KN gõ của bạn ý (ý tốt cả thui) thì đã có 1 số pro vào làm vài câu đại loại như "cái này thì mình biết lâu rồi";"Mình biết kiểu gõ này từ khi còn newbie cơ. tại mình ko share thôi" thế mấy cụ pro đó ăn ban mấy acc rồi.Mới vài ngày mà nhìu acc ban + lên pri ntn mà mấy cụ ấy gõ từ đời nào chả ban cả đống ---> chém gió
Pro gõ mà sao banned được bác? Nếu bị banned thì chẳng qua do xui thôi! Theo mình nghĩ cách gõ này đúng là các pro đã áp dụng từ lâu và bây giờ vẫn còn sử dụng tốt; mình gẫn gõ theo cách này vì đúng chứ ko có gian lận gì ở đây cả. Khi nào banned hẳn hay!

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
1.Topic trước của bạn chủ topic ko chứng cứ gì cả mà tuyên bố như đính đóng cột thì close là đúng .
2. Như tôi đã nói trên các topic trước, tất cả anh chị em pro trong forum này đều đã biết kiểu gõ mới này và hậu quả của nó ( nếu có ) đều nhận thức được việc mình làm, tức là " có sức chơi thi có sức chịu " nên từ nay chúng ta sẽ ko cần đề cập tới vấn đề này nữa để tránh cho newbies hỏi han linh tinh .
Dù sao cũng cảm ơn chủ topic vì đã có đóng góp cho forum ,chúc bạn vui khỏe !
Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week