Topic share kinh nghiệm ,Soft gõ Kolo ,payment của Kolo, mọi vấn đề liên quan đến Kolo !

Status
Not open for further replies.

play4fun

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Tình hình hiện tại kolo đang trả $ cung rất cao và không cần quân tâm pri gì cả ,Min pay 1$,không cần phân biệt chữ hoa chữ thường ! Nên rất good cho Newbie kiếm tiền.
Các pro về Kolo xin bớt chút time vào đây chia sẻ kinh nghiệm gõ cũng như soft để gõ nhiều acc
Kolo trả tiền khác nhau từng thời điểm các bạn tham khảo nhé :

Thời gian trong máy là h của Nga đó ! Cộng thêm 3h là h Việt Nam anh em liệu giờ hoàng đạo vào mà chiến nhé !

Last edited by a moderator:
đang định chuyển qua kolo đây pix mãi ko pay nản quá rồi... vừa tuyển thêm mem chắc cho chúng nó gõ kolo thôi ...

ai rảnh thì nên chơi cả 2 luôn nhưng với mình pix vẫn là chính , kolo sẽ chơi thử :x vì khá ngon đấy :x

Kolo code lủng củng, pix code của nó đa số là từ tiếng anh, vì vậy dễ bấm - Kolo toàn là code trên trời dưới đất không :-"

lúc trc' chơi qua nhưng load chậm quá nên bỏ, mới tạo id chơi thử lại gõ trên web lun thì load vèo vèo như pri 0,1, nhưng mà cái thông tin của nó update lung tung quá, với lại mình nge nói gõ ko phân biệt hoa thường mà có 1 số hình hiện chữ đỏ Case Insensitive mình gõ thường hết có sao ko ta, còn cái nữa là một số code 2 từ thì cho 2 khung, một số thì chỉ có 1 khung mình chỉ gõ 1 từ thì có sao ko :D

Pro nào cho mình hỏi khi add group thì số bonus có được cộng tăng lên cho các acc phụ không nhỉ ?

lúc trc' chơi qua nhưng load chậm quá nên bỏ, mới tạo id chơi thử lại gõ trên web lun thì load vèo vèo như pri 0,1, nhưng mà cái thông tin của nó update lung tung quá, với lại mình nge nói gõ ko phân biệt hoa thường mà có 1 số hình hiện chữ đỏ Case Insensitive mình gõ thường hết có sao ko ta, còn cái nữa là một số code 2 từ thì cho 2 khung, một số thì chỉ có 1 khung mình chỉ gõ 1 từ thì có sao ko :D
Không phân biệt in hoa hay thường mà !

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

trả cao hay thấp thì do múi giờ mà đúg ko bạn, mún cao thì chỉ có b. tối
Từ 20h Việt Nam đó mà Kolo gõ nhanh được 1000code hơn Pix và không cần lo tăng Pri :))

gõ sai nhiều > 20% nó sẽ cảnh cáo warning 3 lần như thế trong tháng>>>>>>>>ban
kolo có bị banned acc ko vậy các pro ?

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

cần ít nhất 5 id cùng ví đã pay 1 lần để tạo được group
cho hỏi cách tạo acc chủ như pix và phần mềm nữa thì ngon

---------- Post added at 06:01 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

nếu nó ko yêu cầu 2 từ thì hình 2 chữ chỉ cần gõ chữ nghiêng
gõ chữ nghiêng dc ko :D

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

bn của member nó tính lun trong phần team ko tính riêng,ví dụ bạn đánh team mem của bạn 20% lúc đó nó ghi là 0.6/1k thì có nghĩa là hiện tại giá chỉ có 0.5/k thôi
Pro nào cho mình hỏi khi add group thì số bonus có được cộng tăng lên cho các acc phụ không nhỉ ?

cho hỏi cách tạo acc chủ như pix và phần mềm nữa thì ngon
http://www.mediafire.com/?lyvcl99y9bl89qb
Soft đó

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

Bạn ơi ý mình ! Khi acc phụ đang được bonus 10% cứ gõ vào acc chính thì có tăng % bonus nên 15% hay 20% được không
Thanks ! Và nên sài soft nào ?

1h bên pix mình gõ khoảng 1.8-2.1$/h . Ko biết bên kolo ra sao o_O , nếu duy trì đc phong độ với mức bonus ấy và lượng cap hằng ngày , mình gõ buổi tối 8h tầm 15k-16k . Buổi sáng nhờ bạn gõ tầm 10k nữa thì sau 1 tuần đc bonus bn nhỉ ??? nếu 1h đc 2$ phong độ như pix bonus 40% của kolo . vậy 1h đc 2.8$ rồi :x oh shit :x
ai tính toán giùm phát thank hậu tạ :D 1 ngày nhờ người gõ giùm trung bình từ kolo 20k-30k code/day thì 1 tuần sau sẽ đc bonus bn và sau 1 tháng thì bn :D

gõ sai nhiều > 20% nó sẽ cảnh cáo warning 3 lần như thế trong tháng>>>>>>>>ban

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

cần ít nhất 5 id cùng ví đã pay 1 lần để tạo được group

---------- Post added at 06:01 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

nếu nó ko yêu cầu 2 từ thì hình 2 chữ chỉ cần gõ chữ nghiêng

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

bn của member nó tính lun trong phần team ko tính riêng,ví dụ bạn đánh team mem của bạn 20% lúc đó nó ghi là 0.6/1k thì có nghĩa là hiện tại giá chỉ có 0.5/k thôi
Bạn ơi ý mình ! Khi acc phụ đang được bonus 10% cứ gõ vào acc chính thì có tăng % bonus nên 15% hay 20% được không
Thanks ! Và nên sài soft nào ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week