Topic share kinh nghiệm ,Soft gõ Kolo ,payment của Kolo, mọi vấn đề liên quan đến Kolo !

Status
Not open for further replies.
Kolo lừa tình kìa trong sever máy chủ thầu 0.9$ mà gõ chỉ 0.5-0.6$ :((

Hiện giờ là 0.81 nhá

Anh em vào chiến lẹ nào.
Hiện giờ load 0.95$/1000code

Sr minh ko the viet co dau. Cac bac co gang go nhe! Co the tuan nay thang nay n0 tra 0.7-0.9 vao khoang 3h-7h nhug vai ngay nua tb vao tam nay chi dc 0.6 th0y nhen. Ma dung ham bonus of n0. Thang trc acc cua mih b0nus 40% ma 1ngay go tren 5k c0de ma c0n bi tru tren 5k code lun. Vay go? Ha' hong lun ko vu0t dc 40% nua? Minh tung choi solo va choi nh0m lun. Ko vu0t n0i 40% tru khi ban go khoag 20h/ngay thi may ra.

minhtan084 giống nick chat thằng bạn mình ở Kinh 7 Kiên Giang nhĩ. Mình chơi cũng được 3 tuần. Giờ mỗi ID bn 20%. Thấy cũng ngon. Chưa bị trừ code bao giờ

đúng rồi chính xác là bạn
nhưng khi nào bonus lên 30% thì mới bắt đầu trừ code kưng ơi.
Hiện tại bi h chỉ 0.75 thoy nhen + 40% của mình mới hon 1usd chut xíu thui
Mà muốn giữ bonus 40% muốn há họng vậy.
Mình ban ngày chơi pix di ngủ 4h dậy chơi kolo mà dạo này giữ bonus ko nổi

---------- Post added at 04:35 AM ---------- Previous post was at 04:32 AM ----------

mình nói nhầm 1 chút xíu là bonus tới 25% là bắt đầu trừ code rồi nhen

cái múi h trên trang chủ kolo nó ko đúng đâu. Tiền cao nhất thường là 3h30-4h, 6h-gan 7h.
còn nhửng hình có 2 từ mà ko yêu cầu gỏ 2 từ thì chọn 1 từ dài mà gỏ thôi.

Thằng ga_dua_xe_h2 đã chính thức từ giã kiếp người chuyển sang kiếp ***
Cẩn thận cả thằng dark_knight2407 nó chính là proknight9x.captchapro đó cẩn thận nhé anh em ! Nó thấy mình mở Group nên nó dụ mua panel qlink giá 25$ nhưng mình ko thèm để ý .Nó còn nói tốt mình để lấy lòng nữa này :binhsua12::binhsua12:

bác Pronight còn nợ mình 1 lời hứa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week