Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

em đang dùng soft asian.mà cái lỗi này chắc soft nào cũng gặp : khi nó ra image unvailable thi mình bỏ qua hay nhập gì nó cứ ra liên tục làm 1 id của em bị ban...ai biết cách khắc phục k

đó là hình bị lỗi mà,khi em vào view trong trang của fix thì nó là những hình bình thường
Tình trạng này là do kêt nối internet của bạn kém dẫn đến việc xảy ra lỗi hiển thị khi soft load code từ sever của Pix về :( Cái này rất khó khắc phục vì nó phụ thuộc vào sự ổn định của đường truyền và soft nào cũng bị chứ ko riêng gì Asian .Bạn có thể xem mạng của bạn ổn định nhất vào giờ nào thì hãy làm vào giờ đó sẽ hạn chế đc lỗi

em đang dùng soft asian.mà cái lỗi này chắc soft nào cũng gặp : khi nó ra image unvailable thi mình bỏ qua hay nhập gì nó cứ ra liên tục làm 1 id của em bị ban...ai biết cách khắc phục k
Đánh theo chử mà bạn thấy, đã mail cho admin pix nó bảo thế.

mình là newbie, mình muốn làm pixprofit, nhờ các bạn tư vấn giúp mình là nên dùng soft nào? ở đây thấy có vài soft khác nhau, mình không biết chọn cái nào? cái nào xài ổn định, giá cả thế nào và xài soft nào an toàn, và được pixprofit thanh toán? vì mình đọc thấy pixprofit lúc thì không cho làm soft, chỉ cho làm trên website, lúc thì thấy các bạn dùng soft, nên mình không hiểu rõ. thanks các bạn

Last edited by a moderator:
mình là newbie, mình muốn làm pixprofit, nhờ các bạn tư vấn giúp mình là nên dùng soft nào? ở đây thấy có vài soft khác nhau, mình không biết chọn cái nào? cái nào xài ổn định, giá cả thế nào và xài soft nào an toàn, và được pixprofit thanh toán? vì mình đọc thấy pixprofit lúc thì không cho làm soft, chỉ cho làm trên website, lúc thì thấy các bạn dùng soft, nên mình không hiểu rõ. thanks các bạn
minh nghĩ bạn nên làm soft cũa bác Xuan Duc giá rẽ và ỗn định : http://mmo4vn.com/showthread.php?24996-Soft-CaptchaPro-final- => nhiều người dùng , bạn cứ an tâm :binhsua06:
hồi trước có giai đoạn pix khó khăn nên mới band id soft thôi , hiện tại thì chắc bạn rất ít ! bạn cứ dùng soft đi ! dễ làm hơn !

------------------------------------------------
minh muốn hõi : invitaion cũa pix đên bao nhiu tiền thì được cấp thêm nhỉ ? ace nào có thễ cho mình biết các mốc $ kiếm được đễ có thêm ivitation !
cái công thức ko hiễu lắm ! mà nó cũng ko cho các mốc cố định ! thank!

Công thức đơn giản mà!
(Tổng số USD / tổng số thành viên nhóm)/3* 10 sẽ ra số lời mời!
Ví dụ: Chủ group đã kiếm được 15$; group gồm 5 thành viên thì công thức tính như sau:
(15 / 5)/3* 10= 10 issued
Như vậy sẽ được thêm 10 lời mời nữa.
Chú ý:
Số lời mời mỗi lần được tính là >=10
Nếu group càng ít thành viên và các thành viên làm đều đặn thì số lời mời sẽ càng có nhanh!
Nói tóm lại: trung bình cộng số $ kiếm được của các thành viên trong nhóm >=3$ sẽ có lời mời!

Cho e hỏi gõ trên pix nên thanh toán = gì là ổn nhất (PP,LR,WMZ,...) e thấy cái WMZ cg ok dễ thao tác mà ko biết exchanger nào an toàn....xin tư vấn hộ....new bie :binhsua52:

Bạn ơi cho mình hỏi về capcha:

1. Trong chapcha nó ghi 1$/1000 ảnh . Rùi nó ghi có thể kiếm 3$ per hour. Trong thực tế : 6s đc 1 ảnh . 1p đc 10 ảnh. 60p = 600 ảnh thì chưa tới 1$ nữa. ( trích : You will be paid from $1 for 1000 pictures. You are limited by your typing speed only - you can proceed up to ten pictures per minute. So, your payment can grow up to $3 per hour.)

2 Tại sao phải tạo group. Group càng đông thì càng kiếm được nhiều tìn?
3 Soft hỗ trợ , giúp load nhanh hơn khoảng bao nhiu % vậy?

Cám ơn bạn đã lắng nghe newbie như mình @@!

Bạn ơi cho mình hỏi về capcha:

1. Trong chapcha nó ghi 1$/1000 ảnh . Rùi nó ghi có thể kiếm 3$ per hour. Trong thực tế : 6s đc 1 ảnh . 1p đc 10 ảnh. 60p = 600 ảnh thì chưa tới 1$ nữa. ( trích : You will be paid from $1 for 1000 pictures. You are limited by your typing speed only - you can proceed up to ten pictures per minute. So, your payment can grow up to $3 per hour.)

2 Tại sao phải tạo group. Group càng đông thì càng kiếm được nhiều tìn?
3 Soft hỗ trợ , giúp load nhanh hơn khoảng bao nhiu % vậy?

Cám ơn bạn đã lắng nghe newbie như mình @@!
1. Gõ tốt 1h có thể trên 1k pic bác ah.
2. $ của id mem gõ đc sẽ + vào id chủ G ---> nhanh đc 3$ hơn---> mau được rút đỡ ngán:D
3. Soft chỉ giúp gõ nhiều ids cùng lúc thôi (gõ trên web phải chuyển đổi qua lại các cửa sổ :(), không giúp load nhanh hơn đâu, chậm hơn gõ trên web .

sao mình gõ pix trên soft,chả hiểu sao bị ban 1 lượt 3 nick lun pri 0 5 6.Mình rất hạn chế login soft mà và tắt soft rất theo trình tự mà các pro hưởng dẫn.Vậy mình có thể contact admin hỏi lý do ban nick của mình k vậy ? hjx (toi mất mấy đêm thức trắng của mình )

sao mình gõ pix trên soft,chả hiểu sao bị ban 1 lượt 3 nick lun pri 0 5 6.Mình rất hạn chế login soft mà và tắt soft rất theo trình tự mà các pro hưởng dẫn.Vậy mình có thể contact admin hỏi lý do ban nick của mình k vậy ? hjx (toi mất mấy đêm thức trắng của mình )
mail admin nó không tl gì đâu, cùng lắm chỉ được 1 dòng. Ban ids thì chịu thôi, chứ chả biết lý do gì :(

1. Gõ tốt 1h có thể trên 1k pic bác ah.
2. $ của id mem gõ đc sẽ + vào id chủ G ---> nhanh đc 3$ hơn---> mau được rút đỡ ngán:D
3. Soft chỉ giúp gõ nhiều ids cùng lúc thôi (gõ trên web phải chuyển đổi qua lại các cửa sổ :(), không giúp load nhanh hơn đâu, chậm hơn gõ trên web .

1. vậy ko kiếm nổi 3$/1h hả @@!.
2 cần gì phải tạo nhìu nick, vì mình chỉ làm việc trên 1 nick thôi mà.
3 Soft giúp đăng nhập nhìu ID cùng lúc ah, Nếu vậy thì gõ sẽ lẹ hơn? có bị pix ban ko?

Thanks pro đã reply

1. vậy ko kiếm nổi 3$/1h hả @@!.
2 cần gì phải tạo nhìu nick, vì mình chỉ làm việc trên 1 nick thôi mà.
3 Soft giúp đăng nhập nhìu ID cùng lúc ah, Nếu vậy thì gõ sẽ lẹ hơn? có bị pix ban ko?

Thanks pro đã reply
"Super man" sẽ kiếm được 3$/h :D , pro thì có rồi 1.6$/h ;)

Cho mình hỏi cách login nhìu acc 1 lúc đc ko ? Có cần dùng phần mềm không? No load hình lâu quá. @@!

Cho mình hỏi cách login nhìu acc 1 lúc đc ko ? Có cần dùng phần mềm không? No load hình lâu quá. @@!
dùng soft đi bạn ! soft xuanduc 0.5$ 1 thang !re và dùng ngon ! bạn nên dùng soft đễ dang nhap nhiều id , gõ nhanh , ko phãi chờ load code , ban add id vào soft bao nhiu hay pri nhiu nữa ! có rất nhìu topic trong forum ! bạn nên đọc qua hết rồi hõi !
bạn hõi vậy dù mọi người giãi đáp bạn cũng khó hiễu !
topic soft http://mmo4vn.com/showthread.php?24996-Soft-CaptchaPro-final-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week