Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

Sao soft asian mới cứ gõ được 10 giây là tự tắt soft nhỉ ai biết không

cả 2 id đều bị thế này, sao thế nhỉ
log vào cpanel hay web vẫn ngon mà

hic soft asian mới làm được có mấy giây thì out rồi
Có ai bik tại sao không giúp mình với
không biết bản cũ còn dùng được không
nếu được các bạn cho mình xin link nha
Mà không biết soft mới này dùng Frame work bao nhiêu

Nhưng mà có ai biết tại sao soft mới cứ đang làm là lại out không
Và cách khắc phục
Hiện tượng out soft khi đang làm thường là do kết nối mạng ko ổn định , mình đã test với soft Asian nếu ping mạng chỉ time out khoảng 2 dòng thôi là bị out .Hiện nay version Asian update bản mới nhất chỉ tương thích với nền .Net 3.5 nên các bạn sử dụng Hệ Điều hành window XP sp2 sẽ ko thể cài đặt đc các bạn lưu ý nhé :)

các bác cho em hỏi soft asian mới cần netframework mấy vậy?
Net 3.5 nhé bạn , nếu bạn sử dụng HDH win XP sp2 thì sẽ ko thể cài đc Net 3.5 mà phải update lên win xp SP3 hoặc cài đặt mới HDH win 7 ;)

làm sao để biết là mình đang xài win sp mấy hả bác
Bạn click chuột phải vào My Computer --> Property -> Ngay phần system ở Tab General sẽ cho bạn biết HDH của bạn là window XP Sp mấy

Như trong hình của mình đó là hiển thị của window XP SP2

có ai bị như mình không, sau khi extract ra thì bị Symantec antivirus xóa file cwork.exe rồi, vậy làm sao mà chạy soft được, giúp tôi với!!!

có ai bị như mình không, sau khi extract ra thì bị Symantec antivirus xóa file cwork.exe rồi, vậy làm sao mà chạy soft được, giúp tôi với!!!
Bạn disable Antivirus đi rồi tiến hành cài đặt nhé

nhưng soft asian chỉ chạy file thôi chứ đâu có cài đặt bạn, vậy mỗi lần cạp phải Diasable Antivirus, các bác xài antivirus gì mà không có báo virus và delete file vậy

Sáng giờ gõ nhiều hình chấm than là sao vậy mọi người

nhưng soft asian chỉ chạy file thôi chứ đâu có cài đặt bạn, vậy mỗi lần cạp phải Diasable Antivirus, các bác xài antivirus gì mà không có báo virus và delete file vậy
Có 1 số trình Antivirus nó rất nhạy cảm với những soft kiểu này ,nó ko xóa hẳn file của bạn nhưng do nó nhận thấy file đó có nguy cơ xâm hại cao thì nó sẽ đưa những file đó vào vùng cách ly chờ xử lí .Nếu bạn muốn sử dụng soft thì bạn chỉ cần Disable chức năng Antivirus trước khi extract và trong khi làm còn ko thì bạn có thể đổi qua sử dụng 1 trình diệt virus khác .Mình nhận thấy hiện giờ Kaspersky cũng bị tình trạng trên nên bạn có thể sử dụng trình diệt Avira hoặc sử dụng ngay trinh diệt virus của Microsoft cũng rất ok :)

cho mình xin Net 3.5 với. sao mình cài cái của mình mà nó load đến 30mb thì nó lại rớt xuống 27mb nhỉ? Rồi nó chạy tiếp đến 30mb và lại rớt xuống 27mb, cứ lặp đi lặp lại như vậy hic hic :binhsua10:

cho mình xin Net 3.5 với. sao mình cài cái của mình mà nó load đến 30mb thì nó lại rớt xuống 27mb nhỉ? Rồi nó chạy tiếp đến 30mb và lại rớt xuống 27mb, cứ lặp đi lặp lại như vậy hic hic :binhsua10:
Bạn có thể cho mình biết bạn đang sử dụng Hệ Điều Hành nào đc ko? Còn bạn muốn download Net 3.5 thì bạn vào trang đownload.com.vn là có link chuẩn cho bạn down ngay :)

mình đang dùng win7 mà sao cũng không vào đc vậy hả các bạn? down bản mới về thì nó báo thế này:

giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week