Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

mình hỏi mấy điều về pix

1 nếu Esc khi gặp mã capcha khó ko gõ liệu pri có lên ko ?

2 đánh mã capcha nếu mà có ký tự VD như the cat' 123 thì có đánh cả dấu ' vào không ?

3 10 phút nghỉ 1 lần ok chứ ?

4 nên gõ pri về 0 rồi vào group hơn hay là vào rồi gõ ?

còn hỏi tiếp ....

1. Lạm dụng ESC quá nhiều thì tỉ lệ tăng pri là rất cao dù ID nhiều code
2. Không gõ ký tự gì ngoài chữ và số
3. ID code nhiều thì pause thoải mái, ID vừa mới test về 0 mà pause như thế thì pri lên 789 là cái chắc.
4. Add trước hay sau tùy bác, ko ảnh hưởng gì.
chờ tiếp câu hỏi của bác để trả lời...:binhsua95:
GoodLuck!!!!!

mình hỏi mấy điều về pix

1 nếu Esc khi gặp mã capcha khó ko gõ liệu pri có lên ko ?

2 đánh mã capcha nếu mà có ký tự VD như the cat' 123 thì có đánh cả dấu ' vào không ?

3 10 phút nghỉ 1 lần ok chứ ?

4 nên gõ pri về 0 rồi vào group hơn hay là vào rồi gõ ?

còn hỏi tiếp ....
Nên add G trc khi gõ như thế có lợi hơn cậu ah.

Nên add G trc khi gõ như thế có lợi hơn cậu ah.

nghe đồn bảo là gõ acc pri 0 nào khi vào group là bị riset lại tất cả cạp gõ phải ko bạn ?

mà hỏi thêm là có phải đăng ký Email 1 lần tự hủy cũng đc phải ko , cốt là chỉ cần Email kích hoạt ?

Các pro capcap cho mình hỏi tí, trong lúc lập acc và gõ capcap có cần phải fake IP không, và có thì fake ip quốc gia nào, mình ko có VPN, có thế dung HSS để fake ip gõ cap được không, dùng Proxifier thì chẳng may đang gõ con sock nó lăn đùng ra chết thì xử lý thế nào nhỉ?
Mong các Pro vào tư vấn giùm nhé
Thanks nhé

nghe đồn bảo là gõ acc pri 0 nào khi vào group là bị riset lại tất cả cạp gõ phải ko bạn ?

mà hỏi thêm là có phải đăng ký Email 1 lần tự hủy cũng đc phải ko , cốt là chỉ cần Email kích hoạt ?
code chi tính cho G khi id là mem thôi, số code id mem tự gõ không được cộng vào team. ko nên đăng kí mail tạm thời dùng , lỡ quên pass hay pix dỡ chứng thì tiêu.

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

Các pro capcap cho mình hỏi tí, trong lúc lập acc và gõ capcap có cần phải fake IP không, và có thì fake ip quốc gia nào, mình ko có VPN, có thế dung HSS để fake ip gõ cap được không, dùng Proxifier thì chẳng may đang gõ con sock nó lăn đùng ra chết thì xử lý thế nào nhỉ?
Mong các Pro vào tư vấn giùm nhé
Thanks nhé
Hiện h không cần fake ip mà

Mọi người ơi có ai bị giống mình không
Sao từ lúc down soft asian 11.10.3.2 về không làm được gì hết ah
Log in thi lúc được lúc không
Nếu login được thì làm mới 1 tí là tự dưng nó pause ID ah, có lúc thoát ra luôn
Mình đã cài NetFarm 3.5 rồi
Help me

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

Help me

Mình dùng soft Xuan Duc , nó báo lỗi date time gì đó , làm sao khắc phục được giờ
Bạn quay lại page 1 để xem cách khắc phục lỗi này ;)

Help me

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

Help me
Bạn up ảnh lên cho mình xem đc ko ? Lâu cũng ko dúng soft Asian nên ko biết dạo này nó thế nào :(

Help me

Mình vẫn dùng soft bình thường mà. Soft tự dưng Pause là do bạn gõ không kịp --> Time out --> soft asian tự động Pause.

Các Pro cho em hỏi một câu hơi gà tí, em chơi PTC, OFFER thì đều biết nó lấy tiền từ đâu để pay cho mình, nhưng em ko hiểu thằng ADMIN của các trang gõ capcha nó lấy tiền từ đâu để pay cho mình nhỉ, mong có PRO giải đáp thắc mắc giùm.
Nhân tiện hỏi luôn sao mình pay 3$ về LR nó báo "payment done to Liberty Reserve U9407852" mà khi vào LR thì $ chẳng thấy đâu nhỉ, mình pay được cách đây 1 ngày rùi

Các Pro cho em hỏi một câu hơi gà tí, em chơi PTC, OFFER thì đều biết nó lấy tiền từ đâu để pay cho mình, nhưng em ko hiểu thằng ADMIN của các trang gõ capcha nó lấy tiền từ đâu để pay cho mình nhỉ, mong có PRO giải đáp thắc mắc giùm.
Nhân tiện hỏi luôn sao mình pay 3$ về LR nó báo "payment done to Liberty Reserve U9407852" mà khi vào LR thì $ chẳng thấy đâu nhỉ, mình pay được cách đây 1 ngày rùi

LR lúc nào cũng về chậm cỡ 3 4 ngày .. pay cuối tuần theo mình nghĩ nó về nhanh cỡ 1 ngày thôi .. k việc gì phải lo lắng .. đó là điều đương nhiên rồi ..
Còn zụ thằng pix thì bạn có thể google search gõ captcha .. hình như do một số trang web khi vào đều hiển thị code nên ng ta yêu cầu xử lí mấy code đó .. hên xui đê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week