Matrix Topic Thông Báo Rút Tiền JSS - Ver 1

Status
Not open for further replies.
đợt restart trước đó thằng nào cũng kêu nó Bùm. giờ thì sao. bùm chưa. :m020:

đợt trước tiền vẫn pay ầm ầm nên anh em đập mạnh . đợt này ( tiền có vấn đề mới limit pay ) thì có lẽ giảm 1/2 lượng đập vô rồi :binhsua16:

đợt trước tiền vẫn pay ầm ầm nên anh em đập mạnh . đợt này ( tiền có vấn đề mới limit pay ) thì có lẽ giảm 1/2 lượng đập vô rồi :binhsua16:

Đợt này có thể tiền nó giảm nhưng mà rs nó lại lãi hơn đợt trước cậu à. Thế cho nên tớ nghĩ nó vẫn khỏe, vừa dep 500 mà, tự tin lắm ;))

Đợt này có thể tiền nó giảm nhưng mà rs nó lại lãi hơn đợt trước cậu à. Thế cho nên tớ nghĩ nó vẫn khỏe, vừa dep 500 mà, tự tin lắm ;))

Chừng nào cho pay thả cửa như đợt trước thì mới khỏe được -- , giờ vẫn còn đang thở ô xi đó . Mới thăm nó xong nè :m186::m186::m186:

Chừng nào cho pay thả cửa như đợt trước thì mới khỏe được -- , giờ vẫn còn đang thở ô xi đó . Mới thăm nó xong nè :m186::m186::m186:

Hehe, nó nằm ở Bạch Mai à bác, bác dep cho nó tí thuốc đê, sẽ khỏe ngay thôi!

Nó hứa lèo RS sau chỉ mới 2 tháng, nó thì thu lãi để cứu nó (ko bik cứu đc hem), còn mem thì bị ăn non, thế mà bác còn "tin tưởng" nó thế này thì :))
Đối với tôi, JSS trục trặc j cũng ko sao, nâng cấp j cũng ko sao, nhưng cái kiểu PR 1 đằng thực hiện 1 nẻo thế này thì ko thể mù quáng tin tưởng mà chơi tiếp đc.

Nó hứa lèo RS sau chỉ mới 2 tháng, nó thì thu lãi để cứu nó (ko bik cứu đc hem), còn mem thì bị ăn non, thế mà bác còn "tin tưởng" nó thế này thì :))
Đối với tôi, JSS trục trặc j cũng ko sao, nâng cấp j cũng ko sao, nhưng cái kiểu PR 1 đằng thực hiện 1 nẻo thế này thì ko thể mù quáng tin tưởng mà chơi tiếp đc.

Nói chung thì liều thôi, mỗi người 1 suy nghĩ mà, bác ko dep nữa mà nó sống đến cuối năm thì lại tiếc ;))

mình chỉ biết từ ngày 7/4 đến giờ là 23/7 rồi. tính xem ai đầu tư ngay sau ngày đó là pos pending lâu rồi

tiếp tuc đầu tư JSS thôi :m121:.........................

Attachments

• 23-Jul-12 6-45-43 PM.png
    23-Jul-12 6-45-43 PM.png
    15.3 KB · Views: 250
Khoe hàng sao không thấy show trym ra vậy Tú ông ?
cắt trym bán dc 500 $ dep mẹ vào JSS rồi,giờ JSS là trym của ta :m131:

kích hoạt luôn sau 10 phút :m121: ai lớp JSS:m121:

Hnay có ai rút đc hok vậy :(. Khi nào rút đc các bác nhá em phát với: 01699996993

liều đi, đầu tư jss rút vơi fee 8% chẳng lời đc bao nhiêu đc cái nó la cong cụ rủa tiền tốt

liều đi, đầu tư jss rút vơi fee 8% chẳng lời đc bao nhiêu đc cái nó la cong cụ rủa tiền tốt

Đồng tình với bác này. Giờ thì uinvest thôi rút vốn lẹ fee ít :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week