Matrix Topic Thông Báo Rút Tiền JSS - Ver 1

Status
Not open for further replies.
bây giờ yên tam mua pz mà dep vào rồi nhá :m131:

tất cả mọi người đều rất vui vì JSS hết limit sáng sớm :m159::m159:

Cứ Deposit mạnh đê bà con! JSS 10 năm nữa mới die đc! Có lẽ lâu hơn nữa :binhsua16:

Mừng quá
Nhân tiện cho e hỏi, JSS có chơi 2 acc đc ko vậy

Mừng quá
Nhân tiện cho e hỏi, JSS có chơi 2 acc đc ko vậy

Bạn có 2 IP thì cứ chơi cho an toàn, 1 IP cũng đc còn về độ an toàn thì không chắc lắm! Máy thằng bạn mình có 2 đứa dùng, 1 IP đăng ký 2 acc không ref cho nhau mà vẫn thấy bình thường! :binhsua06:

Mấy bro cho mình hỏi tí, sao lúc trc nghe JSS reset là run, pos chưa hết hạn bị chuyển sang matrix hết ko đc ăn lãi nữa, đền bù đc chút xíu, mà nay sao thấy nhìu pro có vẻ "mong chờ" reset thế nhỉ ???:binhsua18:

Mấy bro cho mình hỏi tí, sao lúc trc nghe JSS reset là run, pos chưa hết hạn bị chuyển sang matrix hết ko đc ăn lãi nữa, đền bù đc chút xíu, mà nay sao thấy nhìu pro có vẻ "mong chờ" reset thế nhỉ ???:binhsua18:

Cùng 1 câu hỏi thế này
Lúc trước thấy bác svalmta có lập 1 topic hỏi về vấn đề này. Nay bác biết rồi thì trả lời giúp em với

Bạn có 2 IP thì cứ chơi cho an toàn, 1 IP cũng đc còn về độ an toàn thì không chắc lắm! Máy thằng bạn mình có 2 đứa dùng, 1 IP đăng ký 2 acc không ref cho nhau mà vẫn thấy bình thường! :binhsua06:

Chắc chắn ko bạn
Ko nó block acc thì khổ :D

jss đang rối rắm, reset thì sẽ có nhiều người đập vào, thì sẽ lại an toàn như xưa nên những người dep nhiều giờ có lẽ thích reset :binhsua14:

jss đang rối rắm, reset thì sẽ có nhiều người đập vào, thì sẽ lại an toàn như xưa nên những người dep nhiều giờ có lẽ thích reset :binhsua14:
Theo mình đó kfai lý do các pro thik reset đâu, reset fai đem về nhiều $ hơn thì các ông í mới hí hửng thế chứ lị :binhsua08:

Theo mình đó kfai lý do các pro thik reset đâu, reset fai đem về nhiều $ hơn thì các ông í mới hí hửng thế chứ lị :binhsua08:
Có lý
.........................................

Lý do là những đại gia nhiều pos khi gặp rs thì sẽ ăn dc nhiều matrix do số pos bị convert đem về, tg hoàn thành tuy hơi lâu nhưng bù lại ăn khá là ngon, còn những a e ít pos thì gặp rs khả năng ăn matrix ko dc lại bị mất 1 nữa pos nên lo vì số tiền bồi thường tùy thuộc vào admin, ko có 1 quy định cụ thể về chính sách bồi thường là bao nhiêu cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week