Matrix Topic Thông Báo Rút Tiền JSS - Ver 1

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi ở đây có anh em nào biết là : Đăng quảng cáo Link site riêng của cá nhân trên JSS - Traffic Exchange thì mình có phải mất tiền không nhỉ?
Hay là JSS nó cho add free ?

Thanks . Nhưng đặt ra cái view Ads này thì JSS có lợi gì nhỉ ? Ngoài việc đăng quảng cáo dùm cho Member từ việc mua postision .
Mỗi postision order = 100 view ads .

sao chuyen tiền ra tk chính không được, mua pos cũng không được lun :(

Thanks . Nhưng đặt ra cái view Ads này thì JSS có lợi gì nhỉ ? Ngoài việc đăng quảng cáo dùm cho Member từ việc mua postision .
Mỗi postision order = 100 view ads .

thì khuyến khích thêm mà bác. vừa có lãi vừa add site . với 2 triệu member thì lượng view đâu ít. nếu add link zeek vào cũng có cơ hội tìm dc ref đó :m020:

Có lẽ lúc nào anh em hết View ads trong Credits per Position có sẵn trong acc thì phải Mua thêm Credits . Lúc này thì phải lấy thóc thật ra mà trả nhỉ ?

Sorry, the overall daily limit for this payment processor has been reached.
In order to maintain a balance between available funds in the various payment processors,
we have both overall and individual daily withdrawal limits for each processor.
We recommend trying earlier in the day, or at a different payment processor.
là sao nhi.....................................

dồn lãi vài ngày lại rồi thức một hôm bác ah. thức nhiều mệt lắm đó :D

lãi vài ngày --> ráng dc 20$ giờ mới đc xuất chuồng nền phải thưc thôi , thật là khổ quá đi:binhsua57:

lãi vài ngày --> ráng dc 20$ giờ mới đc xuất chuồng nền phải thưc thôi , thật là khổ quá đi:binhsua57:

bác lại chém. có thiếu số 0 ở sau $20 ko vậy. thật là khó tin quá đi :m020:

rút từ tối qua giờ đã nhận được tiền , tính ra khoảng ~ 16h , dạo này jss paid nhanh thật :binhsua57:
rút tối qua 10h cũng đã nhận đc $, JSS đang paid rất nhanh, mỗi tội rút qua LR hơi mệt :binhsua155:

jss lại có thông báo mới về việc chia lãi kìa , đang trả tiền lãi hôm thứ 3 và sẽ cộng dồn lãi ngày thứ 4 & 5 lại thành 4% và trả trong 1 ngày :D và không quên khẳng định rằng tất cả các pos sẽ đều được hưởng 150% :binhsua166: (nhưng ko biết có rút hết đc ko) :d
dạo này jss thanh toán tiền lãi hàng ngày buồn cười quá , cứ như nhử con mồi ấy :binhsua58:

Last edited by a moderator:
Hiện giờ JSS pay rất nhanh có điều là chỉ with được vào buổi tối. Chắc giờ chỉ có mấy acc mới thì được chia lãi đúng ngày thôi. Nhưng JSS đã nói là sẽ chia đủ 150% mà. Ngủ và chờ thôi cho khỏe :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week