Matrix Topic Thông Báo Rút Tiền JSS - Ver 1

Status
Not open for further replies.
sáng mai tiền của tau sẽ về....đã thuê long môn tiêu cục hộ tống...chắc sẽ về kinh đúng giờ lành thôi...:m131:

Mình pay sau 6 tiếng là tiền về ! Giờ JSS nó chia tiền theo số ! Mình có gần chục acc , các acc 13xxxxx thì được chia trước sau đó đến các acc 12xxxx có cáci acc 6xxxxx thì mãi hôm gì mới được chia lãi 5% :) :binhsua25: Acc 13xx chia lãi hôm 13 rồi :)

lãi 13/7 , tôi 89xx cũng đã nhận được nha các tềnh yêu -->:binhsua26:

Mình pay sau 6 tiếng là tiền về ! Giờ JSS nó chia tiền theo số ! Mình có gần chục acc , các acc 13xxxxx thì được chia trước sau đó đến các acc 12xxxx có cáci acc 6xxxxx thì mãi hôm gì mới được chia lãi 5% :) :binhsua25: Acc 13xx chia lãi hôm 13 rồi :)

ủa, chơi gì mà chục acc thế bạn :D mỗi acc vài k pos à :binhsua24:

gần chục accccccccccccccc:binhsua24::binhsua24::binhsua24:

ủa, chơi gì mà chục acc thế bạn :D mỗi acc vài k pos à :binhsua24:

Móc đâu ra vài K post ! Thế thì gửi ngân hàng cho nó nhanh ! Cả đống acc được hơn 200 Postion thôi ! hổi mới chơi lập it acc kiếm mỗi acc 5$ Free 10 cái được 50 $ thế cũng tạm rồi :) :binhsua26:

Mấy hôm nay ! theo thông lệ là 12h bắt đầu rút và limit sau 30 phút đúng lúc 12h 30 phút là nghỉ ! Mình pay mấy hôm rồi đều như thế cả ! Các bạn chơi thử xem ! hẹn chuông 12h nhé ! Dậy rút rồi ngủ tiếp ! chúc các bạn thành công !:binhsua30:

đang đợi rút đây
không biết được không nữa :binhsua27:
A di đà phật!

sao phải adi thế cu cần thơ
ta buồn ngủ lắm rồi

15p nữa JSS mở cổng LR nhá bà con,dự đoán là vây,sai thì thôi :m122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads