Matrix Topic tổng hợp thiệt hại JSS retart Version 4

Status
Not open for further replies.
15 pos mất 5 bù đc 6$ chán vãi ra

Có cầm 6pos nên ko thấy dính lun acc 14xxxxx hihi mà chưa được chia lãi hôm qua và hôm ni ai bị không :binhsua28:

Hic mất 82/114
Đền được 24.7
Toàn chuyển mấy pos mới của mình nhất của mình không :binhsua36:

hô hô mình lỗ 50% :((

Có ai lời trong reset này chưa hixhix hôm nay nó hốt gần mấy trăm ngàn $$$$$$$$$$$$$$

thấy mấy bác mất 500-1kpos @@!, ko biết tiền ăn đc từ ma trận bù đắp đc phần nào ko nhỉ

Mình có Ref có hàng 1000 ma trận mà 4 tháng nay mới xơi được 20 cái.
Tỷ lệ ra sao thì các bạn tự tính dc!!!

Em là newbi mới chơi JSS, mua có 2 post cộng 1 post free của nó tính ra có 3 thế mà vừa rồi đợt tháng 4 hay 5 gì đó reset thì không sao vậy mà giờ vẫn 3 post đó lại dính, chết 1 post nó bù cho 2$, còn 2 post còn lại còn 11 ngày nữa mới chết. vậy là tính ra còn lời hơn 35$ theo đúng bình thường hả các bác

thôi nói đi nói lại cũng bằng nói với nhau

JSS nó bảo như thế luật chơi ở nó bà con cãi nhau làm gì , trên đời ko biết đc chữ ngờ đâu , nó bù lãi như thế chắc hẳn phải có cái gì nữa chứ vì nó giết 1 post thì đền 1$ đây là đền quá ít , chờ đợi đi

b.giờ tôi biết có người hý hửng ném đá JSS tôi ko phải bênh JSS có chơi có chịu lãi hưởng thua tý kêu ca gì , tôi chơi từ tháng 2 với vốn bỏ ra là 10 củ , thu hồi vốn rồi lãi khoảng 25 củ

có người sẽ nói sẽ chửi tôi là thằng ngu ko biết gì mà cứ nói ok nhận hết éo phải sợ , chơi mmo chấp nhận may dủi thế thôi , nếu dep từ lúc nó thông báo thì đã huề vốn có lãi rồi , trong đây toàn bác đánh du kích là mua lẻ tẻ post nên dính đạn

chốt câu cuối có chơi có chịu thế thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week