Topic tổng kết số $ bị rinny6789 SCAM

chắc tôi nghĩ...mấy bác bỏ hết rồi..tổng kết cũng trở về số 0 ..:(

Tổng kết đi, cụ thể vào. nếu bạn nào nhất quyết đòi bằng được tớ sẽ giúp đến tận nhà giải quyết. thớt alo gặp ông già nó bị chửi sao ko chửi lại cho nó chệt mẹ nó đi thế? Bố nó cũng là 1 tên chuyên lừa đảo đó

Tổng kết đi, cụ thể vào. nếu bạn nào nhất quyết đòi bằng được tớ sẽ giúp đến tận nhà giải quyết. thớt alo gặp ông già nó bị chửi sao ko chửi lại cho nó chệt mẹ nó đi thế? Bố nó cũng là 1 tên chuyên lừa đảo đó

...k pek nữa..giờ chỉ chờ thời gian thôi..:(

Thằng này tớ biết rõ nó và gia đình nó từ chân đến đầu, cùng quê mà? Gia đình nó có 1 vết lừa đảo rất lớn đó

Thằng này tớ biết rõ nó và gia đình nó từ chân đến đầu, cùng quê mà? Gia đình nó có 1 vết lừa đảo rất lớn đó
show info nhà nó len cho anh em nào bị scam gần nhà tới múc thấy mịa nó đi . :m031::m031::m031:

giờ làm ăn trên mạng chủ yếu tình người và lòng người...chứ giờ gia đình đâu ai giống ai ...

đã nghèo nay lại càng nghèo hơn :dap:

cảm ơn bạn đã up lên...Chắc bạn đó thấy và chắc im lặng quá..

Xàm nhảm quá.... :binhsua35:

Mấy ai đã scam mà quay lại trả nợ đâu mà chờ trông... từ uytinlagi, rinny6789, wingstar, huakhainguyen.... ra đi hết

ae bị scam tiền...gởi mail :[email protected]ùm mình nhé...

Đang cố gắng hết sức ....giúp đỡ mình 1 tay nhé...

Vụ này full info về thủ phạm rồi,cứ cường hóa số tiền bị scam lên 1 tỉ thì công an sẽ vào cuộc thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week