Help Topic trả lời mọi câu hỏi về kiếm tiền trên Youtube 2017 và SEO video youtube

Reup,bán content(chỉnh sửa cắt ghép),nội dung không thân thiện với nhà quảng cáo(bạo lực hấp diêm,khiêu gợi,nhảm nhí)...
Các NET đều từ chối.Và tình hình youtube siết chặt quản lý các kênh,hạn chế kiếm tiền,ít quảng cáo.
Thời Hoàng Kim của Youtube qua rồi.

Youtube đang khó khăn thôi, chứ không thể nào sụp đổ, sẽ trở lại sớm.

Ông này đã ở net Full rồi
vào net phải ăn chia theo tỷ lệ, được cái yên tâm, kiểu như có bảo kê, không phải an toàn 100% nhưng không phải thấp thỏm như ở GA. Chỉ việc sản xuất video và seo, thanh toán và việc khác đã có net lo :D

em ở nét mà 6 tháng nay ko được thanh toán chỉ có 3 video Bị third party .! mà chẳng thấy thanh toán.. out thì nó bảo đợi hết hợp đồng.. chịu chả hiểu nổi mấy bố nét.

Chào tất cả mọi người. Sau một thời gian tìm hiểu khá lâu về youtube, mình đã bắt tay vào làm một kênh youtube của riêng mình. Và thật may mắn là kênh của mình phát triển không ngờ khi chỉ mới có 7 videos và làm trong vòng 5 ngày. Nay mình lập topic này để chia sẻ tất cả mọi vấn đề của mọi người về youtube 2017. Với mong muốn mọi người chúng ta ai cũng có thể kiếm nhiều tiền với youtube và phát triển :D . Và mình có 2 lời khuyên cho các bạn mới cũng như cũ đó là :

- Hãy làm content đi
- Hãy thật kiên trì, chắc chắn sẽ thành công :D

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN !!

Dưới đây là thành quả của mình sau 5 ngày làm youtube

View attachment 98034

Bác có thể chỉ em ít chủ đề làm content dễ làmddược không ạ

Người ta lập kênh 5 ngày đó !
Vãi bác quá :confused::confused: Bác nên chúc mừng chứ sao lại Gato
Em chúc mừng bác ! Cố Gắng lên nhé :D:D Lâu quá ko hoạt động có ai nhớ em ko nhĩ

Cám ơn bạn nha. Thấy bạn cũng là dân pro, không biết có hội nhóm skype gì không để mình theo học hỏi với :D

Pro gì đâu bác, ăn may chó ngáp phải ruồi thôi. :oops:

Em hỏi thật. Gần đây công việc ở c.ty chán quá nhiều thời gian rảnh em tập trung vào youtube. Bác nói vậy em mừng rồi, cám ơn bác.
Em cũng ko hiểu tại sao gần đây được youtube nâng bi. Tự nhiên views lên ~200k / ngày, chứ trc h kênh lẹt đẹt có 5-10 views / ngày thôi :(. Đang tính bỏ youtube thì nó lên vậy đó.

Vậy tốt rồi bác, đó là thành quả của bác khi không nản mà từ bỏ :D

Cám ơn bạn nha. Thấy bạn cũng là dân pro, không biết có hội nhóm skype gì không để mình theo học hỏi với :D
Em off mãi thôi ! Khi nào có giao dịch mới online sky

Show chơi cùng chơi ! Kênh mới mua 7 ngày 1 video :p:p:p
Làm Youtube hương phấn mới thuận buồm :):)

Chào tất cả mọi người. Sau một thời gian tìm hiểu khá lâu về youtube, mình đã bắt tay vào làm một kênh youtube của riêng mình. Và thật may mắn là kênh của mình phát triển không ngờ khi chỉ mới có 7 videos và làm trong vòng 5 ngày. Nay mình lập topic này để chia sẻ tất cả mọi vấn đề của mọi người về youtube 2017. Với mong muốn mọi người chúng ta ai cũng có thể kiếm nhiều tiền với youtube và phát triển :D . Và mình có 2 lời khuyên cho các bạn mới cũng như cũ đó là :

- Hãy làm content đi
- Hãy thật kiên trì, chắc chắn sẽ thành công :D

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN !!

Dưới đây là thành quả của mình sau 5 ngày làm youtube

View attachment 98034
hiếm có người như bác.bác có thể cho e xin facebook hoặc zalo để nói chuyện trao đổi cho tiện dc ko ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back