• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Topic vi pham rule forum

Status
Not open for further replies.
Cái này dù bị ném đá vẫn phải nói, 1 ngày 50$ thì giữ lấy mà ăn, 1 ngày 50$ chẳng ai lang thang đi bán tut như vầy.

nói thật 500k ko phải là to để mua 1 chút kiến thức, đang lúc kinh tế eo hẹp ko mình cũng mua. Dù là thật hay giả đôi khi vẫn muốn thử lửa :D

Về nhà tập trung A/e dòng họ lại : ông bà cô dì chú bác........................ Share ra ngày 1 người 40$ :D

Chẳng mấy chốc thành gia đình đại gia nhỉ :rolleyes:

mặt dù có nhiều bạn phản đối nhưng cũng có bạn alo trực tiếp cho mình . . . và những bạn alocho mình thì mình vẫn giúp tận tình , , cái mình bán cho các bạn cũng như cái kinh nghiệm của mình tích được trong quá trình chơi adsense . . . mỗi ngày một trải nghiệm chư ko phải sống mà ngày nào cũng như ngày nấy ,

Thiệt sự account quá mới, 1 mess , 3 likes. Nếu bạn muốn giúp anh em thật sự thì 1 là bạn đóng bảo hiểm. 2 là hold qua trung gian

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week