• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell TOPUP ALL MẠNG GIẢM GIÁ 16% - VCB, WMZ

Status
Not open for further replies.
DỊCH VỤ TỐt. Quá PRO. Uy Tín. Ủng hộ bạn này đi mn

mình thấy tỉ giá pm với wmz toàn 21,5 sao ai bán thẻ cũng chỉ tính 20 nhỉ :|
ít ra cũng phải tính là 21 chứ :(

mình thấy tỉ giá pm với wmz toàn 21,5 sao ai bán thẻ cũng chỉ tính 20 nhỉ :|
ít ra cũng phải tính là 21 chứ :(
Tính thế cho nhanh.

Ai thích tính cho cẵn kẽ thì mình cũng sẵn sàng tính theo rate của các bạn. 1 - 2k đối với mình ko thành vấn đề. Miễn là đáp ứng được nhu cầu ae. Mua bán vui vẻ :D

Tính thế cho nhanh.

Ai thích tính cho cẵn kẽ thì mình cũng sẵn sàng tính theo rate của các bạn. 1 - 2k đối với mình ko thành vấn đề. Miễn là đáp ứng được nhu cầu ae. Mua bán vui vẻ :D
ko phải là cặn kẽ mà mình chỉ suy nghĩ đúng thì thôi. thực ra 1 2k thì chả đáng thật, nhưng mà làm đúng thì cảm giác mua nó vẫn thoải mái hơn, đó là về cảm giác thôi .
nhưng mà nếu mua nhiều thì cũng thành nhiều đấy chứ :D . mà bạn nên đóng bảo hiểm để giao dịch cho tiện :D. đóng 1tr là quá đủ để bán thẻ. đỡ trung gian :D

ko phải là cặn kẽ mà mình chỉ suy nghĩ đúng thì thôi. thực ra 1 2k thì chả đáng thật, nhưng mà làm đúng thì cảm giác mua nó vẫn thoải mái hơn, đó là về cảm giác thôi .
nhưng mà nếu mua nhiều thì cũng thành nhiều đấy chứ :D . mà bạn nên đóng bảo hiểm để giao dịch cho tiện :D. đóng 1tr là quá đủ để bán thẻ. đỡ trung gian :D

Đã từng đóng bảo hiểm nhưng vừa rút hôm trước. Thi thoảng dư hàng mới bán 4rum còn hầu hết là khách quen :)
Ai yêu thì chiều thôi . hehe

:D hôm nào vịt teo km sẽ mua ủng hộ nhưng mà chưa biết giao dịch sao :( đt chỉ để nhận tn báo km cảu viettel tù vãi chày :'(

Cần cứ pm nhé. có thể nạp trước trả tiền sau mà :)
ok hôm nào km súc 200k :D à cái này vẫn đc km 50% chứ hả @@

Các bạn dùng thuê bao Viettel nhanh chuẩn bị xèng nạp tiền nào!!!

Từ ngày 30/01/2015 đến ngày 31/01/2015 Viettel tặng 50% giá trị thẻ nạp. Áp dụng cho toàn bộ Thuê bao trả trước di động trả trước (trừ gói Sea+) thuê bao D-com trả trước (trừ Laptop easy XNK và Laptop easyVIP) và thuê bao Homephone trả trước.

Khuyến mãi bình thường như nạp thẻ thôi cậu.
mình có ghi ở đầu pic mà nhỉ :D

Ko thấy bác ghi trên pic đầu nên mình hỏi thôi, ok đến 30/31 có KM sẹ ủng hộ bác 1 thẻ.

Bên lề chút: Bác có làm dịch vụ giấu số của Viettel ko? Trước kia mình có làm nhưng sau đó chuyển qua trả trước thì lại mất dv đó, đến giờ vận tiếc :(. Giờ tìm người làm dv giấu số VT mà khó quá :confused:

Ko thấy bác ghi trên pic đầu nên mình hỏi thôi, ok đến 30/31 có KM sẹ ủng hộ bác 1 thẻ.

Bên lề chút: Bác có làm dịch vụ giấu số của Viettel ko? Trước kia mình có làm nhưng sau đó chuyển qua trả trước thì lại mất dv đó, đến giờ vận tiếc :(. Giờ tìm người làm dv giấu số VT mà khó quá :confused:

Mình không có ông chú làm bên viettel nên đành chịu thôi, ko làm đc dịch vụ đó cậu ơi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week