• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell TOPUP GIÁ RẺ CK10-15% - VCB,WMZ,PM (MOBIFONE KM 50%)

Status
Not open for further replies.
tại mình thấy câu này trong rules :D

Chủ thread có khuyến cáo rõ mà "nạp trước, lấy tiền sau đối với verified member và có bảo hiểm. ( không thuộc nhóm trên vui lòng gửi tiền trước or sử dụng phương thức giao dịch khác an toàn cho bạn)" => Đây có thể nói là phương thức an toàn cho member giao dịch.

Mình đang cố hoạt động để được đóng bảo hiểm đây, lần trước xin đóng bảo hiểm bị từ chối vì ít hoạt động rồi. hic

mình cũng mới tham gia vào mmo thôi bạn ah. cậu nhờ cái uy tín bảo lãnh cái send vcb cho cậu luôn

Hi hi bác thử coi em có đủ tiêu chuẩn để nạp trước tiền sau không để em còn biết mà tính

20 Phút nũa nhé

có bác nào có bảo hiểm đứng ra bảo lãnh cái ko nhỉ

Còn ngại ngùng gì nhỉ ^^, nạp bảo kim rồi chuyển tiền tạm giữ cho mình rồi mình nạp cho :)
mới vô mmo mà cảnh giác cao độ đấy :p
Xem mấy topic mình mua bán trước đây xem fb của ae xem. tin tưởng đc mà. kaka

ok mình nap baokim nhé. thông cảm tại mới bị 1 cậu mình ứng tiền trước để cậu ấy tao tài khoản cho mình mà 2 hôm nay ko thấy mặt đâu . 1 lần 300 xong cậu ấy kêu 250k nữa mà giờ ko thấy.

em biết anh là ai @anhnamdan ;) lãi nhiều đó chứ a,chúc đắt khách,đợi km inbox e cái thẻ free với:D

Cu nào đây @@

em có ku đâu mà a bảo cu chứ:mad: theo a từ năm 2010 đến giờ cũng 5 năm rồi mà ko biết ta, km nhớ inbox e là đc, sẽ có quà cho a:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week