[ToSang] Tuyên Bố Ngừng Chiến BuxHost - Không RB Cho Anh Em Nữa!

Title sốc quá, các bạn đừng hiểu nhầm ý nhé. Có nghĩa là mình sẽ gần như ngừng chiến với Buxhost nên sẽ không tuyển và RB tiếp thôi.

Tình hình các site ToSang đầu tư đã SCAM gần hết. Hôm nay lại SCAM thêm 2 site nữa là:

1.EuroStarBux
2.Optimumbux

Nên ToSang gửi thông báo đến anh em nào làm ref của mình biết thông tin sau:

1. LifestyleBux: đã chốt danh sách và ngừng chiến ngày 19/11/2011.
2. BuxEarners: đã SCAM, sẽ Bonus SCAM cho anh em.
3. BigDollarBux: đã hết hạn up, đã chốt danh sách hôm nay, sẽ RB lần cuối.
4. BigLeVelBux: sẽ chốt danh sách vào ngày 25/11 rồi RB lần cuối cho các bạn luôn.
5. EuroStarBux: đã SCAM, rút tiền đã PAID nhưng 0 nhận được tiền. Đã chốt danh sách, sẽ RB lần cuối, ngừng chiến!
6. Optimumbux: đã SCAM cùng EuroStarBux, đã chốt danh sách, sẽ RB lần cuối, ngừng chiến.

**** PowerfulBux, Foreverbux, Bux-Matrix vẫn tuyển tiếp và chiến tiếp!

Last edited by a moderator:
Anh em theo bạn rùi bạn chỉ nói scam rùi ngừng chiến thui...bạn nói không pay thì cũng phải có chứng cứ chứ...nói khơi khơi vậy sao được...!!!
Bạn tuyển ref đã rùi, kiu ngừng chiến nhưng thật ra đâu phải 100% anh em ngừng...cũng sẽ có 1 số người chơi tiếp thui...nếu site vẫn pay thì sao...
Lẽ ra bạn đã tuyển ref thì nên làm việc chuyên nghiệp hơn...
Thanks

die hôm qua :-?
tin ở đâu sốt dẻo thế
tớ mới vừa gọi cho thằng admin sáng nay hỏi sao nó chưa pay cho tơ :binhsua38: . Nó nói là die từ hôm qua rồi mà giờ mới gọi , chậm chạp thế thì làm sao mà chơi PTC :binhsua149:

Anh em theo bạn rùi bạn chỉ nói scam rùi ngừng chiến thui...bạn nói không pay thì cũng phải có chứng cứ chứ...nói khơi khơi vậy sao được...!!!
Bạn tuyển ref đã rùi, kiu ngừng chiến nhưng thật ra đâu phải 100% anh em ngừng...cũng sẽ có 1 số người chơi tiếp thui...nếu site vẫn pay thì sao...
Lẽ ra bạn đã tuyển ref thì nên làm việc chuyên nghiệp hơn...
Thanks
Zay theo bạn site nào chưa SCAM, bạn nói mình sẽ post lên cho xem!

buxhost chỉ để cheat thôi:binhsua146:

tớ mới vừa gọi cho thằng admin sáng nay hỏi sao nó chưa pay cho tơ :binhsua38: . Nó nói là die từ hôm qua rồi mà giờ mới gọi , chậm chạp thế thì làm sao mà chơi PTC :binhsua149:
ăc bác này chém gió vãi thế

Zay theo bạn site nào chưa SCAM, bạn nói mình sẽ post lên cho xem!
ý mình là bạn nên chuyên nghiệp tí...post chứng cứ lên cho anh em bít...pic paid but không pay!!!
Chỉ là góp ý thui...

- 3 site làm ref của tosang đều đi củi :((
1. LifestyleBux
2. BigDollarBux
3. EuroStarBux:

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

cậu còn site nào đang chiến tớ ref cho :binhsua113:

cái greenbux của cậu tình hình thế nào rồi

- 3 site làm ref của tosang đều đi củi :((
1. LifestyleBux
2. BigDollarBux
3. EuroStarBux:

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

cái greenbux của cậu tình hình thế nào rồi
em nó ngủm rùi :binhsua15:

---------- Post added at 12:52 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

chơi đúng 1 thằng , 1 là tớ thịt nó :binhsua146: , 2 là nó thịt tớ :binhsua37:
vậy sao làm ref đc đây :binhsua155:

Khuyên các bạn nên rất cẩn thận khi chiến với Buxhost. Tốt nhất là 0 nên đầu tư!
:)) Điều hiển nhiên từ khi BUxhost ra đời luôn.
Vs cái giá rẻ bèo các bạn có thể là chủ của 1, 2 thậm chí 5 - 10 site Bux host =)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week